ถามหน่อยครับ เรื่องเปลี่ยนดุมล้อหน้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    เอ็นวีน้อยของเรานี่ถ้าเอาดุมหน้าของ A31มาใส่ จะต้องแปลงเยอะไหมครับ แล้วต้องทำไงมั่ง แล้วดุมนี่ราคาควรจะสักเท่าไหร่ครับ มีคนจะขายให้ 1800 แรงไปไหมครับ

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    น่าจะใส่กันไม่ได้นะครับ เพราะcefiro a31 เป็นรถขับหลัง ดุมล้อหน้าจะไม่มีรูใส่เพลาขับครับ :)

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ถูกครับ
    จะใส่เพื่อจะเอาr 32 ใส่รึครับ เอานีโอนอกมาใส่ง่ายกว่าครับ

4. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    ตามพี่เบิ้มเลยครับ.....
    รถพี่เบิ้มเขาก็ใส่อยู่......ครับผม

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามป๋าเบิ้มแน่นอนครับ

6. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ขั้นตอนการทำเป็นยังไงครับ แล้วต้องเตรียมอุปกรณ์อะไรบ้างอ่ะครับ คุณเบิ้มมีไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้