อยากได้คู่มือรถ Civic coupe ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aukpr, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ผมพึ่งใช้รถยนต์HONDAเป็นครั้งแรกครับ (เมื่อก่อนขับแต่มอไซด์HONDA) แล้วเจ้าของเก่าไม่ได้ให้คู่มือมาด้วย ที่มีอยู่ก็หาโหลดได้แต่ service manual กับคู่มือของ civic dimention ตัวอเมริกาครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีที่ไหนให้โหลดหรือเปล่าครับ หรือมีใครจะขายมั้ยครับ จะเอามาศึกษาครับ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

หมายถึงคู่มือในรถเหรอคะ

3. aukpr

261
    0
    0
  4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ผมมีถ่ายเอกสารเก็บไว้อยู่นะ

5. aukpr

261
    0
    0
    รบกวนถ่ายให้ผมชุดนึงได้เปล่าครับแล้วส่งเป็นพัสดุเก็บเงินปลายทางมาให้ผมได้หรือเปล่าครับ

6. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    มีคับ

อยู่แถวไหนคับถ้าบางบัวทอง หรือใกล้ๆ มาถ่ายได้เลยคับ

^^

---------- Post added at 12:49:11 ---------- Previous post was at 12:48:56 ----------

มีคับ

อยู่แถวไหนคับถ้าบางบัวทอง หรือใกล้ๆ มาถ่ายได้เลยคับ

^^

7. aukpr

261
    0
    0
    อยู่ชลบุรีครับ

8. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมอยากได้ไอ้ที่เค้าเปิดหาอะไหล่ในศูนย์อ่ะ เล่มนั้นอ่ะเจ๋งเลย :)

9. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    อยากได้บ้างจัง บางบัวทองช่วงไหนอะพี่ น่าสนจัง อิอิ

10. aukpr

261
    0
    0
    ถ้าใครมีผมขอด้วยคนนะครับ ใช่ที่เรียกว่า part catalog ที่มีกระทู้ตั้งอยู่ก่อนแล้วหรือเปล่าครับ

11. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ใช่ service manual รึปล่าว ?

12. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0

แถวตลาดบางบัวทองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้