เปลี่ยนฝากระโปรงหลังไฟเบอร์ดีมั้ยครับ วิจารณ์หน่อย

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย P.WARUNYA<nurse>, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.WARUNYA<nurse>

P.WARUNYA<nurse> New Member Member

33
    0
    0
    มีใครเปลี่ยนกันแล้วบ้าง เคฟล่าก็ได้ ช่วยบอกข้อดี ข้อเสียหน่อย ขอบคุณครับ

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    แล้วแต่ความชอบและ ความสะดวกเลยคับ

ตัวผมก็ใช้ฝาหลังไฟเบอร์ และ รุ่นพี่ผมก็ใช้ฝาหลังเคฟล่า

ข้อดี สวย + เบา + เท่

ข้อเสีย ไม่น่าจะมี นอกจาก คำว่าเสียตังค์ อิอิอิ...

3. P.WARUNYA<nurse>

P.WARUNYA<nurse> New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    ของผมมันปิดไม่สนิด
    น้ำเข้าด้วย
    งานจาก akana อะ

5. P.WARUNYA<nurse>

33
    0
    0
    มันจะรั่วทุกอันมั้ยเนี่ย ?

6. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  7. P.WARUNYA<nurse>

33
    0
    0
    แล้วน้ำหนักประมาณเท่าไรกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้