รูปมิตติ้ง.....ณ หาดม้าน้ำครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย pandabank, 5 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    รูปบางส่วนที่หาดม้าน้ำครับ รูปบางส่วนรอจากกล้องตี๋คุงครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับที่ร่วมเดินทางไปในทริปนี้ อาจจะไม่ได้รับความสะดวกเพียงพอยังไงก็ขออภัยจริงๆครับ ความผิดพลาดในวันนี้จะเป็นแนวทางแก้ไขในวันหน้าครับ

2. pandabank

2,427
    4
    0

3. pandabank

2,427
    4
    0

4. pandabank

2,427
    4
    0

5. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ชิลมากคับ

เก็บรูปมาฝากด้วย ขอบคุณคับ

6. pandabank

2,427
    4
    0

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    บรรยากาศดีมากขอบอก
    (ป๋าหล่อมากแต่แบงค์ดิอืดฉึ่งเลยนะ)

8. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    สนุกดีครับบรรยากาศก็ดีมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะครับ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - หนุกครับงานนี้ ได้กินของแบบสด ๆ ที่สุดในโลกด้วยอ่ะ อาทิเช่น ปลาเผา (ใช้เบ็ดตกเอง) ปลาหมึกย่าง (เรียกจากเรือประมง) บอกได้คำเดียวว่า สุโค่ย

- ขอบคุณคณะกรรมการจัดงานมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ร่วมถึงป๋าชาญ ทีมงาน Step Out ที่มาร่วมสร้างความบันเทิง และความเมา (มากมาย) และผู้ที่ร่วมเดินทางไปในทริปนี้ทุกท่านครับ

- โอกาสหน้าไว้เจอกันใหม่นะครับ

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    บรรยากาศจะดีมาก ๆ ๆ ๆ ถ้ามีตัวอ่อน อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:33:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:32:51 ----------

ได้ข่าวว่าแอบกลับไปจัดเหรอครับท่านต่าย อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:34:30 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:33:39 ----------

ไว้ทริปหน้านะท่านจูเนียร์

11. ขอบคุงคับนุกมากมาย(รูปสวยๆ)

12. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    สนุกมากครับ มันมากๆ บรรยากาศชิวเป็นกันเองจริงๆคับ ผมตกปลาจนตัวดำเลยอะ ยินคีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะครับ แล้วหวังว่าจะได้เจอกานในโอกาสหน้านะครับ

13. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    รอบหน้าต้องไปให้ได้ครับ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เสียอย่างเดียวมิมีตัวอ่อน ชิมิ ชิมิ ชิมิ 55555

15. DK!_Keng

846
    2
    0
  16. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    บอกได้คำเดียวคับว่า "เสียดาย"

17. ใช่ๆคับตาลายลงต่ำ

18. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่ป็อบเป็นไงบ้างสถานการณ์ที่บ้านพี่กับพี่หลังลาย.....สบายดีกันไหมครับ.....อิอิ

โอกาสหน้าถ้าจะจัดไปใหม่มีใครสนบ้างไหมครับ

19. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่ป็อบเป็นไงบ้างสถานการณ์ที่บ้านพี่กับพี่หลังลาย.....สบายดีกันไหมครับ.....อิอิ

โอกาสหน้าถ้าจะจัดไปใหม่มีใครสนบ้างไหมครับ

20. DK!_Keng

846
    2
    0
  21. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อิอิพี่บียักลงต่ำอย่างเดียวเลย

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้าเจ้ามือเขย่าตายต่ำเสร็จผมแน่ ๆ ครับ อิ อิ อิ

23. ปลอดภัยคับ BANK สบายๆ
    ไปแน่ถ้าไม่ติดอะไรคับ

24. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไปอีกเมื่อไหร่โทรตามด้วยนะครับ...อิอิ สนุกมากมาย+อาหารอร่อย สด สด ขอบคุณทีมงานผู้จัดด้วยครับ

25. 4D56T

1,903
    0
    0
    !!!!!!!!!แหม่ตาเก่ง ใช่เหรอคับ คิ คิ

26. 4D56T

1,903
    0
    0
    !!!!!!!!!แหม่ตาเก่ง ใช่เหรอคับ คิ คิ

27. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ บรรยากาศดีๆครับ
    ช่ายยยย
    ผมด้วย
    ขอไปด้วยคนนะคับ

28. มากันซะจนรถไม่มีที่จะจอด คนไม่มีที่จะนอน

ถ้าเป็นงานแข่งคงจอดยาวยันปากทางเข้า
    อุอุ

29. pandabank

2,427
    4
    0
    ตี๋ แค่นี้คนก็มาเย่อะแล้ว.....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2010
  30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขากลับไฟหน้าเสีย+ฝนตก+ทางมืด+เส้นถนนไม่ชัดเจน+รถวิ่งสวนแล้วไฟส่องตา+ที่ปัดน้ำฝนไม่ค่อยดี เป็นอะไรที่แบบว่าสุดตรีน ดีนะที่ได้พี่ ป. นำทาง และอาศัยไฟรถท่านเก่งที่ตามมาทีหลังอีกที มิเช่นนั้นลงข้างทางแน่ ๆ เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้