มีใครเคยใช่ kenwood รุ่น KAC-9152D บ้างไหมคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย NONNY, 2 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONNY

NONNY Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่าพี่ๆใครเคยใช่แอมป์ kenwood รุ่น KAC-9152D บ้างไหมคับ
    พอดีเพื่อนมันแนะนำอะคับว่าใช้ได้
    รบกวนช่วยวิจารณ์ให้หน่อยคับ..ว่าน่าใช้ขนาดไหน ราคาประมาณเท่าไรคับ
    และน่าจะคับซับ 10 นิ้ว ยี่ห้ออะไรถึงจะเข้ากันคับ...
    ขอบคุณมากคับ...

2. NONNY

NONNY Guest

0
    0
    0
    มันขับ 10 นิ้วคู่นึงไหวไหมอะคับ...

3. NONNY

NONNY Guest

0
    0
    0
    ไม่มีใครเคยใช้เลยหรอคับ....
    เอาแค่เปรียบเทียบกับแอมป์ราคาเดียวกันอะคับถ้ามีก็รบกวนแนะนำด้วยคับ
    รบกวนฃ่วยบอกราคาด้วยนะคับว่าประมาณเท่าไร
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

4. best7788

best7788 New Member Member

2
    0
    0
    ผมใช่อยู่ครับ แต่ใช้กับ kikker l7 10นิ้ววอยคดอกเดียวู่ก็ดังดีครับ น่าจะขับ10สองดอกได้ครับแต่ต้องดูลำโพงด้วย

5. tajung

tajung New Member Member

4
    0
    0
    ใช้อยู่ครับ เล่นเอาซับกระจุยไป 2 คู่แล้วครับ ถ้าขับ 10 นิ้วก็พอได้ แต่ถ้าเป็น คิ๊กเกอร์ L5 หรือ L7 ดอกเดียวก็ไหวครับ แต่ท่าคู่นี่ อาจมีตัดครับถ้าอัดหนัก ๆ อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้