สนาม คลอง5 ถูกสั่งปิดอีแล้วหรอรับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย boy_3DX, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    พอดีฟังข่าวไม่ทัน กรณีย์สาวโคโยตี้เปลือย อะครับ ไม่เข้าใจจริงๆ ที่อื่นมีโชว์หนักกว่านี้ไม่ยั๊กกะไปจับ

2. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
    ขอดูคลิป หน่อย อย่ารู้มันร้ายแรงขนาดนั้นเลยหรอ เลยโดนปิด งง

3. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    มีรูปไหมอยากดูอะ

4. boy_3DX

168
    2
    0
    รอดูผลต่อไปครับ แล้วร้านเหล้าผับ บาร์ต่างๆโชว์รูดเสาไม่ใส่อะไรเลยไม่ยั๊กกะไปสั่งผิด เลือกปฏิบัติ จริงๆ ปิดสนามแข่งงั้นเราก็ลุย ถนนหลวงเลย สะใจดี

5. MATANG

MATANG New Member Member

61
    2
    0
    ทำยังงี้ไม่ดีนะครับบบบ ผมว่าคราวนี้ถนนหลวงเตรียมตัว เป็นแทร็คแทนคลอง 5 ได้เลยยยยย ฮ่าๆๆๆๆ แต่ที่แน่ๆ คืนนี้คลอง 6 หลังบ้านโผมดีกว่ารถเริ่มเยอะแล้วววว

6. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
    คลอง 6 ช่วงไหนคับ ผมอยู่ รังสิตคับ อยากไป แล้ว วิ่งกันกี่โมงคับ

7. boy_3DX

168
    2
    0
    เบื่อ ตำรวจไทย เงินถึงก็เปลี่ยนกฏหมายได้ เซ็งเป็ด แน่จริงจับให้หมดเลยนะโคโยตี้โชว์ แก้ผ้ารูดเสาอะ ผับบาร์ฝรั่งยิ่งตัวดี (โมโหๆ)อดดูรถแรงๆงานที่จัดแข่งขันในสนาม ไม่มีสนามให้แข่ง ก็ ถนนนนนนนนนนน หลวงงงงงงง

8. ไม่เข้าใจวัยรุ่นเลยจิงๆๆ อิอิ

9. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ตรงไหนครับ

10. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0

สนามเปิดแล้วววคับบบ.....

ว่าแต่คลอง 6 ช่วงไหน ผมก้ออยู่คลอง 6 เผื่อว่างๆ ไปวิ่งมั่ง อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้