พี่อ๊อด ๆ ค๊าบ...บ...บ ^_^

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 13 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ตกลงเรื่องเเก๊ส ราคา club นี่เท่าไหร่พี่ ^_^

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    บอกรายละเอียดมาสิครับ

ติดตั้งกับเครื่องอะไร
    จะติดแบบไหน ระบบดูดหรือฉีดครับ

3. tonpangya

151
    0
    0
    ติดกะเครื่อง sr 20 det ระบบหัวฉีด lo-gas อ่ะพี่

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    นั่นมันแบบที่ผมใช้อยู่กับ SR20DET ในรถผมเลยสินะ

ทำไมถึงเลือก Logas ล่ะครับ แพงหน่อยนะ เพราะมีผู้นำเข้าคนเดียว ราคาจึงค่อนข้างผูกขาด

5. tonpangya

151
    0
    0
    เหตุผลที่เลือก lo-gas ก็เพราะพี่อ๊อดเลือกใช้ lo-gasนี่เเหละเพราะผมคิดว่า พี่เข้าใจ nx กะ sr 20 detที่สุดเเล้ว 555+

เเล้วเเพงหน่อยนี่ เท่าไหร่ อ่ะ พี่ T_T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มกราคม 2010
  6. พี่อ๊อดครับ

ติดต่อกลับด้วยครับ โทรแล้วไม่ติดตลอดเลยครับ 0818700730 หมูต้น เรื่องติดก๊าซนะครับ

7. Anankhet

1,282
    5
    38
    โทษทีต้น
    ที่ต้นโทรหาผมคืนนั้นน่ะ
    นั่นคือสายสุดท้าย หลังจากนั้นเครื่องหายครับ
    เมา

8. tonpangya

151
    0
    0
    เท่าไหร่ ค๊าบ...บ....บ...บ พี่อ๊อด..ด...ด ^_^

9. แล้วเราจะติดต่อกันอย่างไรดี

ประกาศหาตัวพี่อ๊อด

พี่อ๊อดอยู่ใหน ทางคลับให้อภัยให้แล้วนะครับ โปรดติดต่อด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้