รบกวนอีกแล้วครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KIT_TG, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    1.คือผมมีก้านปักของ surf แต่ใบมันใช้ไม่ได้แล้วอยากจะเปลี่ยน เวลาไปซื้อ บอกที่ร้านว่าของ surf มันจะมีไหมครับ หีอว่าเอาของอะไรใส่ได้บ้างครับ ขอของดีๆหน่อยนะครับ

2.พอดีอยากเปลี่ยนสีรถเป้นสีแดงเฟอร์รารี่ จะน่าเกลียดไหมอ่ะครับ ตอนนี้รถผมสีขาวอ่ะ แล้วถ้าเป็นแดงเฟอร์อยากได้เบอร์สีอ่ะครับว่าเบอร์อะไร

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆล่วงหน้านะครับ

2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    รอเซียน surf มาตอบครับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันครับ อยากแปลงร่างใหม่เหมือนกัน

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอชม กันต่อ ครับ

5. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    ช่วยดันครับ มีอู้สีดีๆบอกด้วยนะครับ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อัพให้คับ
    ไม่รู้เลย เรื่องนี้
    รอผู้รู้แล้วกันนะ

7. KIT_TG

83
    1
    0
    อัพครับ รอผู้รู้มาช่วยไขปัญหาครับ

8. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    แบบนี้หรือป่าวครับ
    ถ้าแบบนี้ก็ซื้อยางป่าวๆมารูดยางเก่าออกก็ได้ครับ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ตอบหน่อยนะ

ข้อ 1 ถ้าผมเข้าใจถูกพูดถึง ก้านปัดน้ำฝนหรือเปล่าครับถ้าใช่ หาซื้อ แต่ยางเป็นเส้นๆๆก็ได้มั้งครับมีขายทั่วไป

2 เข้าอู่สี บอกผสมให้เลยครับ สั่งได้อยู่เเล้ว

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    รอชมภาพครับ อย่าลืมเอามาโชว์ด้วย

11. KIT_TG

83
    1
    0
    ขอบคุณพี่ที่มาชี้ทางกระจ่างครับ ตกลงเดี๋ยวจะเปลี่ยนยางครับแต่เวลาซื้อบอกเข้าว่าเอายางของอะไรยังไงอ่ะครับ
    พอดีผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ เพิ่งมีรถของตัวเองครับ
    ส่วนสี สงสัยจะต้องไปสาดสีขาวก่อนครับพี่ๆ วันนี้เพราะโดนค่าเปลี่ยนรางหัวฉีดแก๊สใหม่ไปครับ อิอิ
    แต่ไม่แน่ครับขอ ทำเครื่องเสร้จงบเหลืออาจจะโดนครับ ตอนนี้กำลังหาพวกหน้า surf อยู่ด้วยครับ

12. KIT_TG

83
    1
    0
  13. ดุกทะเล

ดุกทะเล New Member Member

22
    0
    0
    รอชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้