ขอข้อมูลหน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เบียร์_2.5, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เบียร์_2.5

เบียร์_2.5 New Member Member

1
    0
    0
    คือว่าผมอยากทราบข้อมูลหน่อยคับ
    ผมใส่กล่องดันรางอยู่ ผมจะใส่โบ04Lโข่งหลังเดิมนะคับ
    ให้น้ามืดทำอ่ะคับ
    พี่น้องมีความเหงกันยังไง ว่าจะวิ่งออกหรือไม่ หรือว่าจะใส่โบเดิม อันไหนดีก่ากัน ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ พึ่งหันมาเล่น ดีเซล รบกวนด้วยนะคับ:D

2. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ผมว่าน่าจะโอเคนะคับ

รู้สึกว่า TD04L บูสท์จะมาเร็วพอๆกับโบเดิมหรืออาจจะมาเร็วว่าโบเดิม แต่มานานกว่าโบเดิม ส่วนโบเดิมจะมาไวแล้วก็หมดไว

แต่โบ TD04L จะทนบูสท์ได้น้อย ผมว่าท่าจะให้ดีอีกหน่อยก็ ลงกล่องยกหัวฉีดเพิ่มไปด้วยเลย รับรองมันส์ๆ

3. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ผมว่าน่าจะเล่นTD05Hนะ บูสได้30Psi.กว่าๆ และใส่กล่องยกหัวฉีดอีกใบ แหล่มเลยคับ

4. แวะมาอัฟฟฟฟคับ

5. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ผมก็ว่าอย่างงั้นแหละคับ เล่น TD05H ไปเลยคับ คุ้มๆ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    04L คงต้องพึ่งกล่องยกหัวฉีดด้วยครับ

ไม่งั้นอาจจะมาช้ากว่าของเดิมๆ

แวะมารอชมความรู้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้