สอบถามพี่หน่อยครับเรื่องท่อ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Mitsu Champ, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mitsu Champ

Mitsu Champ New Member Member

8
    0
    0
    ผมจะใส่คอเฮดเดอร์แล้วขยายท่อเป็น2.2นิ้วใส่ท่อผ่ามิตซูยิงออกหน้าเพลาท้ายแล้วไปเทสปั้มหัวฉีด
    ตอนนี้ผมเปลี่ยนแต่สปริงปั้ม น้าๆว่ามันจะวิ่งดีมั้ยครับ เครื่องผมWL2500ครับไม่โบ
    ตอนนี้ผมใส่ท่อมิตซูอยู่ตัดcatออกเปลี่ยนสปริงปั้ม
    ขอบคุณครับ:cry:

2. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมว่ามันก็ดีมาอีกนิดนึงครับ
    แต่ถ้าจะให้มันกว่านี้หาโบเล็กๆ
    สักลูกรับรองขับมันกว่าเดิม
    แน่นอนครับผม

3. ดีขึ้นมานิสนึงครับ

ว่าแต่ว่าที่บอกว่าใส่ท่อผ่ามิตซูใช่ของไซโคลนหรือเปล่าครับ

ผูกโบเลยครับ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามน้องๆข้างบนว่าเลยคับ

5. มีผลนิดหน่อยถ้าจะให้ชัดผูกโบคับขับสนุก

6. jokerstar

jokerstar New Member Member

58
    0
    0
    เหนด้วยกับทุกคนครับ
    เล่น z ก็ได้นะครับผมก็ใช้อยู่ ขำๆ

---------- Post added at 21:11:39 ---------- Previous post was at 21:11:17 ----------

เหนด้วยกับทุกคนครับ
    เล่น z ก็ได้นะครับผมก็ใช้อยู่ ขำๆ

7. Mitsu Champ

8
    0
    0
    ร้านเค้าจัดมานะครับ มีโบของซูบารุ ฝาปั้มของรุ่นโบ มีเขาโบ แต่งปั้มให้ เดินท่อใหม่ หม้อพักอีกลูก ไม่มีอินเตอร์ยิงสดครับ ช่างบอกอย่าแช่นาน ราคา13000 พี่ว่าไงได้มั้ยครับ

8. รถโบ ผมว่าไม่ต้องมีหม้อพักก็ดีกว่าคับ
    ประหยัดงบไปด้วยวิ่งดีกว่าด้วย

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เชื่อพี่ๆเค้าเถอะ โบสักลูกดีแน่

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ใส่เกตแยก และอินเตอร์เพิ่มเข้าไปเลยดีกว่าคับ ทีเดียวจบ จะได้ไม่ต้องเสียตังค์ซื้อของเปลี่ยนใหม่เป็นรอบที่สอง ไหน ๆ ก็จะเซ็ททั้งทีแล้ว เอาแบบจบ ๆ เลยดีกว่า :D (หาซื้อของเองก็ได้คับ ประหยัดเงินกว่า)

- ส่วนเรื่องหม้อพักอ่ะ ไม่ต้องใส่คับ เดี๋ยวไม่ลั่น อิ ๆ ๆ :D

11. เอ................เค้าเรียกว่าวงจรอะไรน้าาาาาาาาาาาา

12. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

:D:D:D

13. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    เซ็ตโบเลยครับดีกว่าเดิมแน่นอน ถ้าทำขี่เล่นๆใช้ในชีวิตประจำวันก็ใช้ชุดโบเดิมเลยก็ได้ แต่ถ้าอยากแรงอีกหน่อยก็หาโบ z ใส่จะทนกว่า แต่ถ้าสนใจข้อมูลเพิ่มเติมเรื่องเซ็ดโบลองค้นหาใน www.fordclub.net ก็มีเยอะครับ

14. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    ขอต้อนรับเข้าสู่วงจร..........? ตามนั้นเลยครับ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ถ้าเน้นขับเล่น ๆ มันส์ ๆ แนะนำ 7M ก็เวิรค์นะคับ :D

16. Mitsu Champ

8
    0
    0
    คงจะต้องsetแน่นๆยิงสดไปก่อนงบน้อยครับมีตังแล้วค่อยใส่อิเตอร์ครับ...ฟันธง:mad:
    ขอบคุณมากๆครับทำเสร็จจะมาใหม่นะครับ

17. kiattisak25

kiattisak25 New Member Member

59
    0
    0
    ผมมี inter อยู่1ลูกเอาไหมครับขาย 1000เดียว

18. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คับผม

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ใส่อินเตอร์ของ J ไปก่อนก็ได้คับ ถูกดี ใช้งานก็ดีคับ :D

20. แรงแบบพี่เอ อ่ะหรอ คับ อิอิ

21. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไปเลยครับ โบจิ๋วๆแสบๆเล็กพริกขี้หนู ผมว่าหาอินเตอร์ใส่เลยดีกว่าครับ
    ทำทีเดียวจบ

22. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ

23. mOOHnAMe

mOOHnAMe New Member Member

42
    1
    0
    มาแอบดูก๊าปปป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้