ถ้าได้ไปญี่ปุ่น จะซื้ออะไรกันครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    พอดีได้มีโอกาสเดินทางไปญี่ปุ่น วันที่21นี้ อยากถามเพื่อนๆ ชาว racingweb ว่ามีอะไรน่าซื้อที่นั่นบ้าง

พวกของซิ่งที่พอหิ้วกลับมาได้และราคาต่างจากบ้านเราเยอะๆหน่อย(เพื่อนบอกหนังสือโป๊:confused:)

ใครคอมเม้นท์ดีมีของติดไม้ติดมือมาฝากให้ด้วยนะ:D

แล้วจะถ่ายรูปสวยๆมาฝากนะครับ (เอามาแข่งกะคุณ นำนำหน่อย คริคริ:D)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2010
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    Sex toys

จริงๆนะ

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เวลาไปผมซื้อแต่ขนมครับ

ขนมแปลกๆอร่อยๆมีให้เลือกเป้นพันๆชนิดเลย

กับพวก ป๊อกกี้ครับ โดยเฉพาะพวกที่ออกเฉพาะฤดูกาล

ซื้อเยอะจนเวลาผ่าน ศุลกากรตรง ตม. เค้าถามว่าจะเอาไปขายเหรอน้อง

"ป่าวพี่ กินเองหมดเลยตะหาก" :D

พวกเครื่องสำอางค์สำหรับสาวๆก็หิ้วมาได้ครับ ขายได้ฝากได้เหมือนกัน :)

4. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ตุ๊กตายาง เอาแบบเหมือนจริงอ่ะ

5. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ร้านนี้ก็แจ่มนะพี่เห็นชื่อร้านนึกว่าร้านหนังสือเลยเดินเข้าไปแทบไม่อยากออกมาเลย
    หนังโป๊มีเป็นพันๆๆเซ็กทอยมีเพียบ มีกกน ญ ที่ใช้แล้วก็มีใส่แพ๊คอย่างดี
    สรุปได้แต่หนังสือโป๊กลับไทยอ่าๆ ที่เหลือไม่กล้าซื้อ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2010
  6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    โอ้ว ตามข้างบนเลยครับ สุโค่ยยย 555

7. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    แหมะ .....

ตอบเหมือนท่านบน ๆ แหละครับ ..... 5555

8. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ท่าทางจะ"ตัวจริง" :D

9. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    กะจะซื้อของแต่งซิ่งๆ สงสัยได้แต่หนังโป๊ :cry:

10. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ร้านนี้แจ่มจริงๆครับ :eek:

11. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    เอามาฝากซักเล่มนะครับ

จะรอนะครับ555555555555

12. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  13. จะไปเหมือนกัน

พวก defi ถูกกว่าบ้านเราเยอะหรือป่าว

14. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ถูกใจร้านด้านบนจังเลยครับ ^o^

15. ไวเบรเตอร์ ชนิดพกพา

ราคาไม่แพง ติดไม้ติดมือซักตัวก็ดีนะครับ อิอิ

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ร้านเเจ่มมากคับ

17. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    พวกของซิง ราคามันก็คงต่างจากบ้านเราไม่เท่าไหร่นะ ผมว่า

เอาที่บ้านเราไม่มีดีกว่า อย่าง ตุ๊กตายาง อย่างที่ข้างบนบอกนั่นแหละคับ

แหล่มสุดแล้ว....5555

(ฝากด้วยตัวนึง เอาสวย ๆ นะ......อิอิ)

18. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
  19. ขนมคับ น่ากินทั้งนั้น

20. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    King of Ring ลองหาดูครับ ใครได้ลองนี่เป็นดิ้นทุกราย ไม่เชื่ออย่าลบหรู่ เหอะ เหอะ เพื่อนผมซื้อไวเบรเตอร์แบบพกพาใช้จนถ่านกระจายเลยครับ โครตฮาเลยอะตอนมันเล่าให้ฟัง ตอนผมไปก็หมดไปหลายตังค์อยู่ครับกับของพวกนี้ ราเมนก็น่าซื้อครับ อร่อยๆเยอะครับเนื้อเป็นเนื้อจริงๆเลยน้ำซุปอร่อย มีหลายแบบให้เลือก แต่กินเนื้อที่ครับ :D

21. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    เยอะครับ

ของแต่งรถยนต์
    ขนม
    และก็ของแบบอย่างว่า....

555+

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อยากไปทานร้านราเมง ที่เป็นร้านรถเข็น อากาศเย็นๆ ทานร้อนๆคงอร่อยน่าดูเลยคับ แล้วก้ออยากไปดูรถสวยๆ ของแต่งเจ๋งๆ ถึงแม้จะไม่มีเงินก้อเถอะ

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ผมคงไม่มีโอกาสได้ไปครับ . .

เรื่องตุ๊กตายางเท่านั้นที่ยังหวัง ยังรอ เก่ายุ่น อยู่ครับ . . :D

24. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ต้องเรื่องSEX ที่มาเป็นอันดับต้นๆที่จะควักกระเป๋าซื้อกลับมาคับ

แล้วก็ของกินแบบต้นตำหรับญี่ปุ่ง

สุดท้ายก็ของแต่งที่หาเมืองไทยไม่ได้ หรือหายาก

ประมานนี้คับ

25. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ต้องตีตั๋วไปบ้างแล้วถ้ามีงี้ 55+

26. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ร้านที่แนะนำน่าเข้ามาก...

27. เมษานี้เจอกัน อิอิ

28. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    ดิลโด้ เหอ เหอ

29. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ถ้าผมได้ไปจะลองไปใช้บริการกับ miyabi ดูครับ อิอิ อยากรู้ว่าจะเป็นยังไง (ถ้าเจอจะรีบเข้าหาเลย เห๋อๆๆ อิคึ อิคึ !!)

30. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    เชียงกงมีเซกทอยขายไหมคับ อยากจัดซักอัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้