* Pic งานทอดผ้าป่า ณ วัดสวนหลวง 8/04/50*

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    หึหึ MiNi Truck Club ไปกัน คับคลั่ง จิงๆ ขอชื่นชม
    :cry:

ภาพแต่ละภาพ ก้อดูกันเอา นะ ว่า คนไหน อยู่มินิทรัค อิอิ

ส่วนรูปอื่น เป็น รูป ตอน แห่ต้นผ้าป่า รอบโบทถ์ และรูปตอนสวดในวัด

ปอลอ. ขอบคุณ
    เสธ.เนม+เคท
    กบ+ปัฐ
    พี่นะและเพื่อนพี่นะ อีก 3-4 คน(ที่อยู่แม่กลอง)
    พี่ไผ่+เอ ดีแม๊ก พระราม2
    และ พี่กุ๊ก แห่ง นิตยาสาร THE TRUCK กับ นายฉันซัง

(ขอบทุกท่านที่มาร่วมงานทำบุญทอดผ้าป่าในครั้งนี้
    ขอให้ได้บุญกันทั่วหน้า สาธุ และ ขอบคุณชาวมินิทรัคทั้ง รามอินทราและธนบุรี
    ที่ได้ร่วมกันทำบุญเป็นปัจจัยเล็กๆน้อยๆ ขอบคุณค่ะ)

เด๋วคนที่ไปแล้วไม่ได้ผ้ายันต์ของหลวงพ่อ วัดสวนหลวง
    เอ จะเก็บไว้ให้ นะ
    :D

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ดูกันเรื่อยๆ

ภาพที่ 1 นั่งรอที่จะแห่ต้นผ้าป่า
    ภาพที่ 2-3 บรรยากาศใสช่วงแห่ต้นผ้าป่ารอบโบทถ์

3. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สนุกสนาน

ภาพที่ 4 มันส์กันใหญ่ แต่ไม่ใช่พวกเรานะ 55+ เค้าช่วยกันแห่ อะ มี ต้นผ้าป่า 3 ต้น
    ภาพที่ 5 Aกับเพื่อนAเอง
    ภาพที่ 6 เดินกันร้อนจิงๆ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    มาดูกันต่อ

ภาพที่ 7 เดินประมาณ หลายรอบได้ ร้อนดี
    ภาพที่ 8-9 คณะ มินิทรัค อยู่ท้ายสุด ดูกันเอา ใครเป็นใคร

5. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ยาวๆ

ภาพที่ 10 ดูรถตาฉัน ดิ อิอิ
    ภาพที่ 11 โม้กันใหญ่แต่ละคน
    ภาพที่ 12 เบื้องหลัง

6. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เด๋วมา โพส ต่อ นะ เหลืออีก 20 กว่ารูปอะ

ไปเรียนก่อน แว๊บบบ

7. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    เฮ้ยๆๆมีรูปน้องชุดแซก ติดมาด้วย ......

8. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เหอๆรูป คุณ พาวเวอร์ เดินอยู่ ทั้งเคท ทั้งปัฐ รีบเดินหนีเลย 5555+

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    มาต่อแว้ววว

ภาพที่ 13 เอ+บี
    ภาพที่ 14 ตาฉันซัง หลับตาเดินก้อเป็น 55+
    ภาพ ที่ 15 โม้ มานาน เพลียแดด คอตกเป็นแถว 55+

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ดูกันต่อ

ภาพที่ 16 - 17 - 18 เดินกันเหนื่อย ก้อมานั่งพักต่อ แล้วก้อเตรียม ทอดต้นผ้าป่า แก่ วัด

11. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ดูนายหัวกบ

ภาพที่ 19 ดูหน้าตา นายหัวกบ ตอนย้ายมานั่งข้างปัฐ ดิ ยิ้ม ร่าเริง อิอิ
    ภาพที่ 20 บรรยากาศระหว่าง สวด
    ภาพที่ 21 ดู ดิ ขนาด ย้ายมานั่งข้างปัฐ แล้ว สายตา ก้ออยากจะเหล่ ให้เห็นน้องชุดแซกให้ได้ 55+

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตั้งใจๆ

ภาพที่ 22 ดูตาหนึ่ง เค้าสวด กันอยู่ ย๊างงงพยายามจะโม้ อีก 55+
    ภาพที่ 23 ดูพี่นะ ดิ ข้างหลังภาพ 555+ ประธาน กะลังอ้อน เคท อยู่ อิอิ
    ภาพที่ 24 ตั้งใจ กันใหญ่ ตาพี่ไผ่ ตาฉัน กะตาเอ ดีแม๊ก กลัวไม่ได้บุญ55+

13. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จริงจังๆ

ภาพที่ 25 ทอดต้นผ้าป่า
    ภาพที่ 26 - 27 ประธานอุปภัมภ์และกรรมการผ้าป่าร่วมกัยแกะซองทำบุญจาก ท่านที่ร่วมบริจาคมอบให้แด่วัด

14. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    :D :D ..อิ่มบุญกันใหญ่....มีฟามสูขขขขกันทั่วๆๆๆนะคร๊าบ...
    ....(แต่ดูประธาน..เนม..มีฟามสุขขขขขข..สูดๆๆๆๆๆๆ)

15. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ระหว่างรอกัน

ภาพที่ 28 ยังคงแกะซองกันอยู่
    ภาพที่ 29 - 30 ระหว่างรอ

16. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รอๆๆ

ภาพที่ 31 พี่นะ โม้ อะไร อิอิ
    ภาพที่ 32 แบบว่าอยากถ่ายคู่อะนะ
    ภาพที่ 33 พี่กุ๊ก นิตยาสาร THE TRUCK กะลัง ถ่ายรูป คณะมินิทรัค อิอิ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จะค่ำแล้ว

ภาพที่ 34 น้องบี+น้องอัน
    ภาพที่ 35 ไม่มีไรถ่าย ถ่าย โบทถ์ อิอิ
    ภาพที่ 36 ขากลับ พ่อแม่ ของA พา กันแวะกินข้าวที่ ดอนหอยหลอด ร้านคุณเป๋า อาหารอร่อยมากก

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    กินเสดกะลังกลับ

ภาพที่ 37 รถตาฉัน มืดไปหน่อย ไม่ได้เปิดแฟลช อิอิ
    ภาพที่ 38 ไม่ได้ ถ่าย ตอน กินข้าวอ่ะ พอดี กินอย่างเดียว ไม่ได้ถ่าย อิอิ
    ภาพที่ 39 ก้อกะลังอะนะ เลย ขอแช๊ะ ซักหน่อย

19. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ภาพที่ 40 - 41 - 42 ถ่ายกันเข้าไป

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    หมดแล้วจ้า อิอิ

ดูแล้ว อิ่ม บุญตามมั้ยอ่ะ อิอิ

ไปทำบุญแทน คนที่ไม่ได้ไปด้วย

21. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ได้ยอดเงินรวม ประมาณ ห้าหมื่นกว่าบาท
    เฉพาะมินิทรัค ประมาณ 4พันกว่าบาท

22. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ไม่จิงเลยคับป้าเอ ผมอ่ะรักเดียวใจเดียวคับ ทั่นประธานเรียกให้ดูเฉยๆคับ

23. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ดีจังเลยครับ อิ่มบุญกันทั่วหน้า

24. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แหม๋ๆๆๆ กบ แล้ว ย้ายทีทำมายละ อิอิ

25. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    อนุโมธนา สาธุคร้าบ ขอให้ผลบุญมาอยู่ที่ผมด้วยคร้าบ สาธุ

26. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ประธาน กับทีมงาน จัดไป 2000 แล้ว เอือม.........นึกว่าได้สัก 5000

27. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    งานนี้สนุกมากครับ ต้องขอขอบคุณคุณพ่อของน้องเอ และน้องบีที่เมตรตาอาหารให้เรา 1 มื้อ
    และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปต่อกับคุณพ่อที่บ้าน เนื่องจากกลับมาจากสนามแล้วยังไม่ได้พักผ่อนเลย
    ทางทีมงาน ฉันซัง THE TRUCK รับรองว่าจะไม่พลาดในทุกๆ งานแน่นอนครับ

28. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    อดเลยกรู..........

29. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ปีหน้าตั้ม อย่าพลาดนะ อิอิ

30. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    โอกาสหน้าห้ามพลาดนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้