DIY. แก้ปัญหากวนใจจากสวิทช์กระจกไฟฟ้า <<<มีรูปแล้วนะ>>>

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เคยจั่วหัวไว้นานแล้วว่าจะทำ แต่ติดงานอื่นอยู่นานบวกกับความขี้เกียจก็เลยไม่ได้ทำซะที

ตอนนี้ว่างขึ้นมาหน่อยก็เลยไปคุ้ยโปรเจคนี้ขึ้นมาเป็นไอเดีย
    เผื่อใครอยากทำก็ไม่สงวนลิขสิทธิ์นะครับ
    ดูรูปของเดิมๆก่อน ซ้ายขวา ซึ่งปัจจุบันก็ยังคงอยู่ที่เดิม เดี๋ยวโบ๋
    และปิดท้ายด้วยของใหม่ที่หาเปลี่ยนได้ทั่วไปตัวละร้อย ใช้คอนเซปท์ของพวกรถยุโรปที่มักเอาไว้คอนโซลกลาง
    ชอบไม่ชอบไม่ว่ากันครับ

กำ>>>>แนบรูปไม่ได้ เดี๋ยวจั่วหัวไว้ก่อนละกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2010
  2. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    รอ ชมอยู่นะครับ ชอบครับๆ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ทำไมเค้าไม่ให้แนบรูปฟะ

4. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    รอชมอยู่ครับ ของผมเสียทั้ง2ข้างเลย
    ถอดออกจะส่งไปให้คุณเทิดซ่อม ตอนย้ายบ้านจับใส่กล่องตอนนี้ยังหาสวิทช์ไม่เจอเลยเซงจริง
    แถวบางนามีร้านไหนรับซ่อมมั๊ยครับ

5. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    รอดูด้วยคนครับพี่
    ของผมเสียด้านขวา
    แปลงสวิทเอามาอยู่ตรงแอร์ด้านคนขับเอา

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เว็บเค้าปิดแนบไฟล์ชั่วคราวครับ

แนะนำให้ใช้วิธีการ ฝากไฟล์ครับ เซฟเวอร์ จะได้ทำงานเบาๆ

ฝากไฟล์ได้ที่เว็บ http://photobucket.com/

วิธีการฝากไฟล์ตามลิงค์เลยครับ จาก Sunny thailand

http://racingweb.net/forums/showthread.php?616385

7. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    พระเจ้าช่วยกล้วยทอด รอชมเหมือนกันครับ
    เพราะว่าของผมก็เพิ่งจะเสียออกมาจากอู่ทำสีเหมือนกัน T-T

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    ลองดูครับ

9. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    2 รูปบนรถพี่แน่ๆ

แต่ 2 รูปข้างล่าง รถพี่ด้วยรึเปล่าครับ

10. pump01

102
    0
    0
    สวย ดีครับ ตอนนี้รถผม แอร์ เสีย อีกแล้ว บวก กับ ช่วงล่าง มีเสียงดังก๊อกๆๆ เวลาเจอทางขลุขละ เลยต้องส่งกลับบ้านเกิดไปซ่อม เหอๆ ว่าแต่ คอมแอร์ จะเปลี่ยนใหม่ มีใครแนะนำได้บ้างครับว่าใส่อะไรดีหรือว่า มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

11. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    ของผมตอนเปลี่ยนใช้คอมบิ้วไม่เกิน3000ใช้ได้ประมาณ1กว่าๆเสียอีกดีนะรับประกัน3เดือน
    มือ2เชียงกงรู้สึกจะถูกกว่าแต่รับประกัน7วันครับ

12. pump01

102
    0
    0
    ขอบคุณ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้