ไม่อยากให้ถึงวันนี้เลยครับstarlet 71 เขาจัดให้อยู่ในRETRO CAR แล้วครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่อยากให้ถึงวันนี้เลยครับstarlet 71 เขาจัดให้อยู่ในRETRO CAR แล้วครับ
    เซ้งเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2009
  2. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ในที่สุดก็ได้เป็น RETRO CAR แว้วววว.....

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่ยังทำใจยังไม่ค่อยได้นะ
    ยังสู้ได้อยู่เลยนะ

4. Keem_ep71

Keem_ep71 New Member Member

121
    0
    0
    หมดไปอีก 1ปี........อายุเพิ่มขึ้น แต่ยังเก๋าเหมือนเดิมครับ หรืออาจจะมากกว่าเดิมด้วยครับ ยังสู้กับรถรุ่นหลาน รุ่นเหลนใหม่ๆ ได้สบายครับ......ยืนยัน............ถือว่าเก๋าขึ้นอีกระดับครับstarlet

5. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมว่าแล้วผมได้ยินข่าวอยู่เหมือนกันงานนี้ยุ่นก็เก็บไทยก็เล่นต่อไปอะไหล่ราคากระฉูดแน่

6. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    สุดยอด ดีนะยังเก็บไว้คันนึง ฮิฮิ ไว้ไปวิ่งกันคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้