ใครจับสลากได้อะไรเอามาโชว์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย noy u12, 10 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ใครจับได้ของใคร เป็นอะไร เอารูปมาแบ่งกันชมหน่อยนะ
    ชอบใจ ไม่ชอบใจ ก็มาบอกเล่ากันได้นะครับ
    ของผมได้ของพี่อ็อด เป็นโมเดลรถ ชอบครับ:D:D
    แต่เสียอย่างเดียวรุ่นนี้มีแล้ว 5555:D:D
    ส่วนพี่เหน่ง เค้าได้ของ ส้มครับ เป็นกระเป๋าเดินทางมั้งครับ
    ท่าทางก็ดูถูกใจดีนะครับ:D:D

อืมม ลืมไป ขอบคุณ BLUEBIRD CLUB ด้วยครับ
    สำหรับรางวัลพิเศษ (ให้เฉพาะคนหน้าตาดีๆ)
    สายพ่วงครับ :D:D

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมได้ผ้าชามัวล์ของพรี่นุครับ....................ปีที่แล้วก็จับได้ของพรี่นุครับ.........อิอิ
    หญิงได้ของพรี่หยาครับ..........ลิปสติก...............................ครับ

ขอบคุณครับ.......

---------- Post added at 21:38:44 ---------- Previous post was at 21:38:24 ----------

ผมได้ผ้าชามัวล์ของพรี่นุครับ....................ปีที่แล้วก็จับได้ของพรี่นุครับ.........อิอิ
    หญิงได้ของพรี่หยาครับ..........ลิปสติก...............................ครับ

ขอบคุณครับ.......

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ของผมได้ของพี่เอ ยาเคลือบสี และแชมพูล้างรถ แมกไกว์
    ส่วนหยา ได้ของพี่เดือนครับ รถดนตรี และกระปุกออมสิน

ถูกใจทั้งสองอย่าง เลยครับ

4. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ผมได้ชองพรี่ เจี้ยบ ครับ ............น่าจะเป็นของรางวัลที่มี น้ำหนัก มากที่สุดนะครับ ........ เป็นแม่แรงๆๆๆๆๆๆ ครับ กำลังอยากได้พอดีเลย นี่ถ้าได้ - ขา มาด้วยนะแหล่มเลย ชอบครับ ขอยคุณพรี่ เจี้ยบครับ น่าจะเห็นกันหมดแล้วนะตรับ แต่เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดูนะครับ.........

5. noy u12

2,463
    7
    0
    รูปละครับพี่นิว :D:D

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ครับๆท่านหัวหน้ากรรมการ................อิอิ

7. new@nymph

12,042
    38
    0
    ข้างบนไม่ใช่ปากกานะครับ..............เป็นลิปสติกครับ

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พีทีที ผมใครได้เนี่ย.....อิอิ

9. new@nymph

12,042
    38
    0
    jacket u12 ครับ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีด้วยคับ แจ๊ค......

11. new@nymph

12,042
    38
    0
    เห็นบอกว่ารอวาง sr ก่อนแล้วค่อยใส่

12. noy u12

2,463
    7
    0
    ดีมาก หันเชื่อฟังก็ดี เดี๋ยวห้ามเข้าบอร์ด3วันเลยนี่:D:D

เหมือนปากกาจริงๆๆนะ:D:D

ขอบคุณสำหรับของรางวัลพิเศษนะครับ:D:D

พี่หลง พี่วา ลงรูปด้วยนะครับ ผมบอกไว้แล้วว่าขอดูรูปด้วย เอ๊ะ ไม่ดูให้ดี
    เดี๋ยวไล่ออกเลยนี่ :D:D
    (กรรมการนี่ เปรียบเป็นนายกได้ม่ะ อิอิ):D:D

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แจ๊ครอวันไหนน้ำมันถูกๆเติมเล้ยยย.....อิอิ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีคับ.....:D:D:D:D:D:D

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    เอาแล้ว...........เดี๋ยว สามเหล่าทัพก็ ปฏิวัติหรอก อิอิ

16. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    ได้ของพี่โต้งครับ แผ่นยางปูพื้นแนวๆคับ ขอบคุณมากนะคับ ชอบๆแนวๆ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อื๊ม.......อิอิ

18. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    :D:D
    ผมได้ของพี่มารูโกะครับเป็นแท่งๆไว้เสียบรูได้มาสองแท่งครับ

พี่ส้มได้ของพี่เบญครับเป็นที่รองรับสิ่งสกปรกที่ไม่ใช้แล้วครับ

เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูนะครับ ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยครับ

19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ได้ของพรี่ Jacket ครับ
    ของนู๋เดือน ได้ของใครหว่า........ ลืมถาม :confused:

:D

20. SAN910

SAN910 New Member Privilege

272
    3
    0
    ได้ที่ดูดฝุ่นแบบเสียบในรถของ เสี่ย หลง ครับ (กำลังอยากได้อยู่ อิอิ)ขอบคุณครับ

ส่วนหนูเล็ก(แฟนป๋ม)ได้กล่องสารพัดประโยชน์พับเก็บได้จากแอนป่าวไม่แน่ใจ เทสนั่งแล้วไม่พังโดย พณ.ท่าน นริว ว่า ไม่พัง แข็งแรงมากๆๆครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2010
  21. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เค้าได้ตุ๊กตาบ้ากามจากพรี่บุ๊งบริ๊ง

ป้าแอนได้โทรศัพท์บ้ากามจากพรี่แอ๊น ครับ

:D :D :D :D

---------- Post added at 11:07:57 ---------- Previous post was at 11:07:42 ----------

เค้าได้ตุ๊กตาบ้ากามจากพรี่บุ๊งบริ๊ง

ป้าแอนได้โทรศัพท์บ้ากามจากพรี่แอ๊น ครับ

:D :D :D :D

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ...

23. jaeb

2,625
    5
    0
    แล้วอันล่างถังขยะที่พี่ส้มจับได้ครับ

24. jaeb

2,625
    5
    0
    อันนี้ผมจับได้ครับมี2แท่งครับ

25. noy u12

2,463
    7
    0
    อ๊ะๆๆๆๆๆ ให้ไวๆๆ:D:D

รูปละครับ:D:D

นี้ๆๆๆ ต้องแบบนี้ครับ เดี๋ยวเลื่อนขั้นให้:D:D

อิอิ ได้ครับพี่ ดีครับพี่ :D:D

อิอิ เหมือนกัน ขอรูปหน่อยครับ :D:D

อันนี้ ต้องลงรูปด่วยเลย :D:D

26. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    มาแล้ว ผมเอาขึ้นชั้นโชว์แล้ววววววว :D:D:D:D เฟอข้างๆ เนี่ย มะช้ายนะ :D:D:D:D

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ของดีๆ...

28. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ผมได้ของพี่น้อยครับ เครื่องเล่น DVD VCD พยายามต่อในรถแล้วแต่ไม่สำเร็จ เลยเก็บไว้ก่อนครับ

ของบัว ก็ได้ของพี่เหน่งครับ เครื่องชั่งน้ำหนัก ชอบครับ ชั่งกันทุกวันเลย :welcome:

29. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ได้นะนะนะน้ำมันเครื่อง ป.ต.ท. ของพี่เบญก๊าบ

30. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    ผมไม่ได้ไปแต่ได้ร่มของพรี่วา (ขอบคุณพรี่วามากครับ) ขอบคุณมากๆ สำหรับของฟรีจากพรี่น้อย ไปและกระทู้นี้ท่านกรรมการดุชิหายเลย ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้