ภาพ..งานปีใหม่53 ณ บ้านลูกสาวเถ้าแก่ 8 ริ้ว คร๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 2 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    มีภาพมาให้ชมอีกหน่อย ทดลองถ่ายด้วยกล้องจอแตก
    (แบบว่ามั่วๆถ่ายอะคับเพราะมองจอไม่เห็นเรย)
    ภาพอาจไม่ค่อยชัด เหมือนเดิม
    ต้องขออภัยด้วยคับ

เปิดด้วยภาพปาทานรูปหล่อ 5 5 5 5 5 :D (ชี้หน้าพ้มทำมั้ย คร๊าบท่าน)

1. รูปรถยามเย็น จัดฉากโดยปาทาน (ถ่ายฝั่งเดียวอะ..อิอิ) :D

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ทำไมรูปน้อยจังอ่ะป๋า

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  3. บางท่านเริ่ม...เมา....โดยเฉพาะ..พี่โจ้..เรา (รูปท้ายสุดปาทานทำรัยอะ) :D

4. โหลดนานหน่อย ฉายกันยันเที่ยงคืนแระ แว้วไป Relax ต่อ 5 5 5 :eek:

5. เมา..กันต่อ...ยาวๆ :D

6. เริ่ม...อิ่มกันแระ..นั่งข้างล่างมันค้ำพุงอะ..นั่งบนดีก่า..5 5 5 :D

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอบคุณครับป๋า กับรูปบรรยากาศ แปดริ้วหนาวไหมอ่ะครับ

8. รูปรถ..ถ่ายโดย..นายโฟน :D

9. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    อิอิ

ขอบคุณค้าบบป๋าที่นำมาฝากกัน

---------- Post added at 22:56:19 ---------- Previous post was at 22:56:04 ----------

อิอิ

ขอบคุณค้าบบป๋าที่นำมาฝากกัน

10. หนาวมากๆ...เพราะนอนในห้องแอร์..........อะจ่า.. :D คริ คริ คริ

เชิญชมคับ....น้องเบลล์ :cool:

11. เริ่ม...ปีใหม่53...เด็กๆ สนุกสนานกันเต็มที่....ฮาๆ :D

12. ต้นเหตุ..ที่ต้องมองข้างบน...(มือจุดระเบิด) :D

13. หลังเกิดเหตุ...หน่วยพิสูจน์หลักฐาน....เข้าเคลีย์พื้นที่...:D

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พี่นุ๋ย ครับ รูปนี้ งานเข้าหรือยังอะครับ

ป๋าๆๆมีคน จะอวยพรปีใหม่

15. ไปถึง 8 ริ้ว ต้องพา ผบ.ไปกราบไหว้หลวงพ่อโสธร กันหน่อย คนเยอะมาก รถก็ติด :D อิอิ

16. หนุกหนานเหมือนเคยเลย(ดูจากรูป)
    โกลเด้น เอ๊ย! โฮวเดนคันเเดงรู้สึกจะไม่เปลี่ยนเลยนะไฟเลี้ยว ทีคันดำทะนุถนอม แทบจะกลางมุ้งให้นอน ฮะฮะฮ่า

17. ภาพหมดแล้วคับ พี่-น้อง อิอิ :D

สุดท้าย........ต้องขอบคุณเจ้าบ้าน โจ+เก๋ ที่เลี้ยงดู-ปูเสื่อ อย่างดี
    หวังว่า...คงได้มีโอกาสไปเยือนกันอีกนะคร๊าบบบ
    :p :p :p

18. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    กะบะเขียวหลังคา ปิดไม่สนิท โมอ่ะไรมาใหม่คัฟ

รุมดู กันเต็มเลย :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มกราคม 2010
  19. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สนุกสนานกันทุกเมื่อ ต้อง HLC

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับป๋า

20. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุณครับ.....

21. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพคับ

22. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ใครงานเข้าเหรอผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยอะคร้าบบบบบ

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอบคุณป๋าคัฟที่เก็บภาพสวยๆมาฝาก เมากันเลยนะงานนี้อิอิ

24. ยังไม่รู้ตัวอีกนะเรา หรือ เคลีย์จบเรียบร้อยแว้วละคร๊าบบบบบบบบบ 5 5 5 :D

25. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    หนุกหนานๆๆ

26. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    สนุกสนานกันน่าดู อิอิ

27. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวย ๆ ครับ

28. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ความสนุกแบบนี้ไม่น่าพลาดแต่ก็ต้องพลาดเพราะตรงกับวันเกิดแม่ หุหุ เอาไว้9-10มค. อีกรอบ

เป็นหมดตำแยหรอ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้