ขอถามเรื่อง เกียร์

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย pump01, 8 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    คือ เมื่อก่อนรถผม เป็นMT แต่พอผมเอาไปเปลี่ยนเป็นเกียร์ ออโต้ ผมมีปัญหา คือ รถผม ออกตัวอืดมากครับ แต่ผมก็ไม่รู้ด้วยว่า เกียร์ออโต้ ที่ผมใส่อยู่ปัจจุบันเป็นเกียร์ของอะไร พี่ๆ คนไหนอยู่ใกล้ๆ ลาดกระบังบ้างครับ อยากจะขับไปให้พี่ๆ ช่วยดูหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

2. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ลองไปที่อู่speed mortorway ตรงข้ามปั้มแกสใกล้กับทางลงmortorwayอ่อนนุชแถวโรงงานคารี่บอยไปหาพี่ตี่ลองปรึกษากับเขาดู

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แน่ใจมั๊ยครับว่าเกียร์ทำงานปกติ
    ออกตัวด้วยเกียร์ 1มั๊ย

4. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    น่าจะ ออกตัว ด้วยเกียร์1นะครับ ผมก็ไม่มั่นใจ อยากขับไปหาพี่ๆ ช่วยดูหน่อยนะครับ หรือเร็วๆนี้จะมี มิสติ้ง กัน มั้ยผมก็รอได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้