อยากได้เครื่องลงหน้าแหลม

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย woo7, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woo7

woo7 Guest

0
    0
    0
    ของเดิมพังครับเครื่องร้อนจัด...น้องชายมันเหยียบซะพังเลย...มีใครขายป่าวครับอยากได้เครื่องเดิมราคาถูกนะครับหรือเครื่องตัวอื่นที่ลงได้ราคาไม่แพงมากนะครับ...ช่วยบอกราคาด้วยนะครับ....ผู้รู้แนะนำที่ซื้อหน่อยนะครับ...งบน้อยครับตั้งตัวไม่ทัน....ราคาวางเครื่องเท่าไรครับ

2. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    น่ากลัวจิงๆพังไม่ทันตั้งตัวเนี๊ยะ
    เครื่องเดิมน่าจะหายากหน่อยนะครับ รอเพื่อนๆที่เคยยกลงมาตอบดีกว่านะครับ
    เครื่องอื่นถ้าราคาไม่สูงก็น่าจะเป็น
    3S,4S,4A ครับ เพิ่งไปดูมาครับสำหรับ 4S และ 4A ราคาอยู่ที่หมื่นต้นๆถึงหมื่นกลางๆครับ ส่วน 3S ไม่แน่ใจเรื่องราคาแต่เพื่อนๆใช้กันหลายคันรอเค้ามาตอบเองดีกว่าครับ

แต่ถ้าแรงขึ้นมาอีกก็ 1J-GE ฝาดำไม่ถึงสองหมื่นแล้ว แต่เค้าบอกว่าถ้าน้ำมันขึ้น สำหรับเครื่องไม่โบราคาน่าจะขึ้นตามเพราะพวกรถตู้กับรถกะบะวิ่งทางไกล มาหาไปติดแก๊สกัน

3. ดี้ lpg

ดี้ lpg Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องกลัวครับตอนนี้ 6 สูบ ราคาลง รถตู้ที่เอาไปยกออกไปเยอะแล้วครับ มันร้อนตูด แต่ถ้าจะเอาเครื่องยกลงผมมีนะ 555

4. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ดี้เอ๋ยโผ๋ลมาทีขายของเลยนะ ว่าแต่ว่าวอเตอร์กร์ดอ่ะเอาป่าวเหลือชุดเดียวหมดชุดคิดว่าจะไม่สั่งทำแล้วอะ

5. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ตกลงโผล่มาทีนึงก็ขายของทั้งคู่เลย อิอิ

6. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555 น้าx ว่าแต่ว่าน้ามีโช๊คหน้าเหลือเก็บไว้ป่ะแล้วมีอารายอีกบ้างอ่ะ

7. osuka

osuka Guest

0
    0
    0
    มี1Gไม่โบ 7000 วางอยู่ในหน้าแหลมอ่ะ 0865933727

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้