มิตติ้งหน้าแหลมก่อนสงกรานต์ดีไหมครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 22 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ลองเสนอกันก็ได้นะครับว่ายังไงเผื่อเพื่อนๆไปเที่ยวต่างจังหวัดกันส่วนผมยังไงก็อยู่กรุงเทพอยู่แล้วครับพี่น้อง ถ้าตกลงก็เป็นเสาร์ที่ 1 นี้อ่ะครับ ลองเสนอกันนะครับ

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555 ขอเป็นเสาร์ที่ 3 ได้ป่ะน้า

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อืมใช่ด้วย ขอเสาร์ที่3 เถอะนะน้าฮิม หมุนตังไม่ทันแล้วครับ หมดตูดแล้ว ซื้อเบครหมดเลย

4. aum

263
    1
    0
    ว้าวรถพี่อุ้ยจะลงเบรคสกายแย้ว

5. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ลองเสนอกันเยอะๆครับ....รับฟังความคิดเห็นเพื่อนๆทุกคนครับตอนนี้มีเสาร์ที่ 1 กับเสาร์ที่ 3 ครับลองเสนอความคิดเห็นดูนะครับ

6. aum

263
    1
    0
    เสาร์ที่ 3 คับ

7. auijzvvti

427
    8
    0
    เสาร์ที่สาม ครับ อีกรอบ

8. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ได้หมดทุกเสาร์เลยครับ

9. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เสาร์ที่ สาม อีกหนึ่งเสียงคับ.................อิอิ

10. aum

263
    1
    0
    งั้นตกลงเป็นเสาร์ที่สามเลยนะน้าฮิม อิอิ

11. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    กำ เสาร์ที่สาม รถเข้าอู่พอดีเลย เอิกๆ

12. auijzvvti

427
    8
    0
    อ้าว เสียงเริ่มมาเยอะแล้ว เสาร์ที่สาม

พี่ออย นั่งรถน้าฮิมไปเลย ไปกับน้าฮิมอ่ะปลอดภัยแน่ 555+

13. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    อืม สามก็ดีเหมือนกัน

14. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    อิอิ---ว่าไปตามกัน

15. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ไม่รู้จะมีรถไปเปล่านะครับ เพราะว่าเฟืองท้ายพังอีกแล้ว แย่จัง

16. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ฟังจากมติเพื่อนๆพี่ๆน้องๆแล้วเลื่อนเป็นเสาร์ที่ 3 วันที่ 21 เมษายนนะครับ เรื่องสถานที่เดี๋ยวโพสอีกทีครับขอบคุณทุกคนด้วยครับ

17. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    รับทราบค่ะน้าฮิม

18. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ppppppp

19. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    3ก็ได้ครับว่าไงก็ว่าตามกันคร๊าบ

20. madmay

43
    0
    0
    เอาเป็นเสาร์ที่สาม แต่สถานที่เปลี่ยนไหมครับ ไปสนามนั่งข้างบนกันเถอะพวกเรา อิอิอิ ........................................แอร์เย็นๆ...... นั่งสบายๆ.....ยุงไม่มี..........มีเหล้ากิน..........มีโคโยตี้ด้วยนะน้าๆ .....อิอิอิ ......อ้าวขอซาวเสียงสนับสนุนหน่อยครับ......ใครสนออกเสียงโลด

21. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    okครับน้าๆๆที่ไหนก้อได้มีดนตรีละสาวๆๆ อิอิ

22. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ดีๆคับ......จะได้ขึ้นไปแจมด้วยคน.....

เอาไปกระตุ้นก่อนเล้กน้อย

23. madmay

43
    0
    0
    ว่าแต่จะมุมแจ่มๆ ต้องไปกี่โมงอ่า

24. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ไปด้วย หวังว่าจะไม่พลาด

25. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    แล้วจะมีนอกรอบที่มอร์เตอร์โชว์กันป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้