มีใครทราบค่าไฟกระพริบที่Mode เกียร์บ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย warich, 12 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    เคยมีกระทู้เก่า หาไม่เจอ คือเวลาสตาร์ทรถไฟMode เกียร์ที่ตัว s กระพริบ 16 ครั้ง หมายความว่าอย่างรัยครับ ตอนนี้รถผมมีปัญหาที่รอบเครื่องและเกียร์ครับ (P11)

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    อาการนี้ เคยเป็นนะครับ แล้วเวลาขับ เกียร์เปลี่ยนปกติ ไหม
    เข้าศูนย์ เสียบกล่อง แก้ครับ ถึงจะหาย

ยังไงโทรมาคุยได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้