สวัสดีค่ะ จาก Indy FreeDom Club นะค่ะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย GiftshoP, 24 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    สวัสดีค่ะทุกคนชาว MiNoRi ทุกคนนะค่ะ

วันนี้ขออนุญาติแนะนำบอร์ดบ้านใกล้เรือนเคียงใหม่นะค่ะ

Indy Freedom Club จ้าา

บอร์ดอิสระทางด้านความคิด สร้างแนวสร้างสรรค์ด้านศิลปะ
    แนว Indy และแสดงผลงานแนว Indy ไม่ว่าของตัวเองหรือขอคนอื่นค่ะ
    ไม่แบบชนชั้นวัยวุฒิและคุณวุฒิ เราอยู่กันได้สังคมเปิดกว้าง
    เพราะใจรัก IndY ..... We are Freedom!!!

http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=277

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอบคุณนะครับที่แวะ มาเยี่ยมเยียนกันครับ

ว่างๆ จะแวะเข้าไปในบอร์ดล่ะกันคับผม

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    หวัดดีคับ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สวัสดีคะ

5. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    หวัดดีคับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้