font kwood ตัวนี้เป็นไงบ้าง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย น้องดำ, 1 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องดำ

น้องดำ New Member Member

10
    0
    0
    อยากรู้ว่ามันออกมานานรึยัง แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไร พอจะเล่นได้มะตัวนี้

ชอบๆหน้าเต็มสวยดี:D

2. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เคยใช้อยู่ครับประทับใจมาก จอกราฟฟิคสวยอลังค์การณ์
    ราคามือสองประมาณ6-7พันแล้วแต่สภาพมือ1หนึ่งจำไม่ได้
    แต่รู้ว่าแพงเกือบสองหมื่นมั้งครับ ผมชอบแนวเสียงของเคนวูด
    แต่ตามร้านไม่ค่อยเอามาทำตลาด

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ถ้าจะเล่น 2 din ก็ต้องยกให้เคนวูดเค้าล่ะคับ เพราะผมว่ายี่ห้อนี้ตีตลาด 2 din มานานคับ หรือถ้าจะเอาดีก็ไป Mcintosh เลย อิอิ ส่วนเรื่องเสียง ตัวนี้ไม่เคยฟังนะคับ แต่เคยฟังฟร้อนซ์ของ Kenwood ที่มากับ cef ผมว่าเสียงมันเน้นคนร้องมากเกินไปอ่ะคับ ออกแห้งๆๆไปหน่อย ตามความคิดของผมนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้