เขาใหญ่ แน่ๆ เพราะเราม่ายใหญ่ by คาราวานแมวเหมียว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 12 มกราคม 2010

?

คุณคิดว่า ทริปนี้คุณได้เป็นแมว หรือไม่

โพลล์ปิด 19 มกราคม 2010
  1. ใช่

10 โหวต
    76.9%
  2. ไม่ใช่

3 โหวต
    23.1%
< Previous Thread | Next Thread >
    เหมือนเดิมคับพี่-น้อง หนุกหนาน เฮฮา ตามประสา HLc

:cool: :cool: :cool:
    ภาพถ่ายดิบดิบ ไม่ได้เน้นอาไรมาก ดูขำขำนะคร๊าบบบบบบ

ทริปนี้หากมีไรล่วงเกินกันบ้าง ต้องขออภัยด้วยนะคับ
    By
    คาราวานแมวเหมียว

เปิดภาพโดยช่างกล้องมืออาชีพ ประจำทริป :D

1. ท้ายรถขบวนขาขึ้น :p

2. จุดกางเต้นท์กับสมาชิก :D

3. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เหมียวๆ

เขาคนนั้นใหญ่จริงๆ ครับพี่นุ้ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2010
  4. เขาไปน้ำตกกัน แต่เราดื่ม :beer:

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณ รูปสวยๆ ครับป๋า หมดแล้วเหรอครับ อิอิ

6. น้ำใส ไหลเย็น เห็นตัวปลา :)

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ

กระผม 1 ใน สังกัดเมี๊ยวๆๆๆ

---------- Post added at 14:32:43 ---------- Previous post was at 14:32:23 ----------

ขอบคุณครับ

กระผม 1 ใน สังกัดเมี๊ยวๆๆๆ

8. ฝ่ายชายมีน้อย..อิอิ :D

9. พาหนะที่พาสาวๆไปศึกษาดูกวางเหลียวหลัง แต่เสียดายกวางแค่กินแว้วมองเท่านั้น....

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ฉานม่ายช่ายหมานะคร้าบบบบ อิอิ

11. หิวแล้ว...กินกันซักหน่อย

12. ไปดูซิ นั่งยองๆ คือใครอะ :rolleyes:

13. รถ :car:

14. อีก :D

15. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ขอบคุณครับ

16. ไปขึ้นเขากันอีก :)

17. นั่งหลังกะบะดีเซลกันไป.......เห็นว่าเจโบ....ขึ้นม่ายไหวอะ

18. เสื้อเขียวเหมือนดดนบังคับอะ

19. มาดเท่ๆ ของสเตฟาน.........ก่อนทีมงานเดินเข้าป่า.........ชมผาเดียวดาย :cool:

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบมากๆครับ กับภาพบรรยากาศที่เก็บมาฝาก . .

มีโอกาส จะไม่ยอมให้พลาดอีกครับ . .

21. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ขอบคุนครับผม

22. จะถ่ายวิวซักหน่อย พี่เขาโผ่ลหน้ามา เลยเป็น เดี่ยว เดียวดาย ;)

23. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอบคุณครับป๋ากับภาพสวยๆ เหมี้ยวๆด้วย

แล้วก็ดีเซลดันรางเทวดาด้วยครับ ไม่งั้นอดขึ้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2010
  24. คู่ เดียวดายบ้าง (หลังจากถ่ายคู่จ่าดวง พี่ก็ล้มหงายหลังทั้งยืนเรย..หิวข้างมั่ง) :eek:

25. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ภาพสวยมากมายครับ เสียดายอดไป

ต้องพาลูกไปขึ้นเครื่องบินครับ

26. มั่ว เดียวดาย.....อะ....อิอิ :)

27. เบื้องหลังการถ่ายทำ :cool:

28. รวม รวม หลังป้าย เดียวดาย ;)

ตากางเกงแดง......ยืนมองอาไรอะ..........อยากรู้.....จังเรย :eek:

ภาพหมดแค่นี้คับ...ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมคับ...เจอกันใหม่ทริปหน้า bye bye

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้