กลับ มาเเล้วครับ พร้อม กับ บรรยากาศและภาพ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 10 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    กลับมาเเล้วนะครับ

ขอบคุณ พี่ๆๆเพื่อนๆน้องๆ ที่ได้ไปร่วมสนุกเฮฮากันนะครับ

ขอบคุณ พี่โจ้ สำหรับ หมูกระทะเเละการตรงต่อเวลาเสมอ

ขอบคุณ พี่ต้นเเละพี่เฟีย ที่ช่วยซื้อของกินของใช้ในทริปนี้

ขอบคุณ พี่เบน เอื้อเฟื้อชุดผ้าใบในการนั่งเดิมดัมความหนาว

ขอบคุณ พี่เเมวเอ๋ย พี่นุ้ย ในการหุงข้าวไม่เฉะ( ไหม้เฉะ ) ให้กิน

ขอบคุณ พี่เขต สำหรับบาบิคิว

ขอบคุณ พี่โจ ช่วยกางเต้น อิอิอิอิ

ขอบคุณ พี่เเมน ช่วยเก็บเต้นผม

ขอบคุณ เพื่อนเทน ที่พาผมไป อิอิอิอิ

ขอบคุณ พี่ ลภ คุณปุ๊ ที่มาร่วมเฮฮาในครั้งนี้

ขอบคุณ พี่เปะ พี่กำนัน คุณ หมวก ที่พาไปกินสเต็ก อร่อยมากๆๆ

อืมลืมไป ขอบคุณ ช่างกล้อง ที่เอาตัวกับวิญญาณ

ไปที่เขาใหญ่ ฉายาเขาคือ

ไม่มีทริปไหน ที่ไม่อ้วก น้องจิ้นสุดรัก

เขาใหญ่หนาวมากๆๆ

มีทั้ง ลิง กวาง เม็น และที่ขาดไม่ได้ คือเเมว......

ลองดูนะครับ

เอาใจสาวๆๆๆก่อนนะครับ ที่น้ำตก

มาดูบรรยากาศยามเย็น

เเละ นี่คือสิ่งที่มีอยู่ในเต้น สี เขียวเหลือง

เเล้วก็ไปส่องสัตว์กันยามบ่ายกับสาวๆๆและรถโจ้ GTC ....

เเละก็ พ่อครัวกับการ ดงข้าว ตอนเมา เลย ไหม้เฉะ อิอิอิอิ

เเละก็พ่อครัวอีกคนไม่ยอมมองหม้อมันก็เลย ไหม้เฉะ อิอิอิอิ

บาบิคิวสุดอร่อยจากสาวๆๆ

สงสัยพี่สาวผมจะหิวมากมาย

นี่คือโฉมหน้าของ พี่นุ้ย ที่บอกพวกเราว่า

ใครหลับก่อนเป็นหมาาาาาา

เละเราก็เจอ คนหลับคนเเรกและคนที่สอง

พี่ชายเปะของผมเป็นไงละครับ

ว้าวๆๆไม่มีRG อะคร่าวหน้าไม่พลาดแน่นอน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2010
  2. ลืมผมไป่าว (ป่าวไป)อะะอะอะอะอ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2010
  3. มารายงานตัวแรก เมี้ยว เมี้ยว ห่าววววววววววววว :D

4. JZ_std.

8,075
    74
    0

ไม่ยอมไปหนาวมากๆๆ

จัดไปครับ เราบอกให้เงียบเเล้วไม่เงียบบบบบบ อิอิอิอิอิอิ

5. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ตามแมวดำมา 55555555555

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    รอชมรูป...อิอิ

7. ผมนอนหกโมงป๋า

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รอลูบเช่นเคยครับ . . . ว่าจะตามไปแล้ว . . แต่ไม่มีคนรอเลยอ่ะ . . ฮ่าๆๆๆ

9. เรื่องของหมา มันจบไปแว้ว ตั้งแต่เมื่อคืนอะ น้องธง คริ คริ คริ

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  11. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    แมวหมู่ รายงานตัวครับ
    เหมียวๆ

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีช็อตเด็ดอะไรให้ดูบ้าง.....

13. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    รอชมครับ

14. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

ไม่มีรูปรถตัวเอง เลยลืมขอบคุณ ผม ว่างั้น

เดวรูปคู่ ะจะรีทัสให้ ห้อยๆๆ เลยดีป่ะ :D:D:D:D:D

เขาใหญ่ ก้อหนาว มากเหมือนกัน

เมี๊ยววววว :D:D:D:D:D:D

15. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    รอชมรูปภาพงามๆครับ

16. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    คลับเรามีทั้งแมว.....ทั้งเสือเลยวุ้ย.......

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอบคุณทุกท่านเช่นกันครับ...

18. ไม่นึกว่าจะเจอแมวบนเขาใหญ่ อยู่กันเป็นฝูงเรยอะ น้องที 5 5 5

19. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    รอชมความสนุกคราบบ

20. JZ_std.

8,075
    74
    0

ลืมไปครับ เห็นน้องอ้วกอะเลยยังไม่อยาก รบกวน อิอิอิอิ

ขอบคุณสำหรับช่างภาพ นะครับ น้องจิ้น เมี๊ยวๆๆๆ

21. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    รอชมภาพชุดใหญ่นะคับ

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สเต็กอร่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๋วนี้ปั้มเชล.....มีสเต็กขายด้วย

23. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอชม ภาพความสนุก ครับ

24. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    รอชมด้วยครับ

25. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เข้ามารอดูรูปด้วยคนคับ

26. ชบาแก้ว

ชบาแก้ว New Member Lady Member

44
    1
    0
    ทริปหน้าไม่พลาดเเน่.........

27. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขาขึ้นบนหนาวมาก พอขากลับ ร้อนได้ใจจิงๆ

28. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    รอชมด้วยครับ

29. จะเสียงดังทำไมนัก.......เมียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิ

30. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มีเหตุอีกมากมาย ที่ยังไม่ได้เอ่ยถึง รอแปปนึงนะ "ป๋า"55555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้