ภาพงาน Honda Racing สนาม เชียงใหม่ จากทาง RacingWeb.NET

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ArtRacing, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    สนามนี้แข่งที่ สนามกีฬา 700 ปี จ.เชียงใหม่
    เป็นสนามสุดท้ายปิดฤดูกาล นักแข่งบางรุ่นก็บางตาไปนิด เพราะบางท่านไม่มี
    คะแนนเก็บ ก็เลยคงเก็บเงินไว้ดีกว่า555 ส่วนในปีหน้าข่าวมาว่าในรุ่นซีวิควันเมค
    จะมีเปลี่ยนไปใช้เครื่อง K20a ส่วนเรื่องอื่นไม่รู้ รอการสื่อของฮอนด้าและกัน555

อยากไปครับ ไม่มีไรทำ อยากไปดูรถแข่ง ติดรถไปไม่ทันทีมแข่ง
    ก็เลยนั่งรถทัวร์ไป ( รอไปพร้อมสื่อไม่ทันแดกหรอก เค้าก็ไม่ได้เชิญด้วย )
    เอารูปมาฝากให้ชมกัน ถ่ายมากลางๆขี้เกียจไปไกลที่พัก
    ขึ้นรถ 22.45 ถึง เชียงใหม่ 8.30 ก็ไปหาพี่ๆทีมงาน Xo ไปถึงพี่ๆก็ยังหลับอยู่
    เลยออกไปเดินเล่นๆเดินไปเดินมาเช่ามอไซค์ใช้แม่งเลย วันล่ะ350บาท ( KSR )
    และก็เลยขี่ไปสนาม เช้าๆก็อากาศดีลมเย็นสบาย ครึ้มฝนนิดๆ
    ยังไงก็ขอขอบคุณ พี่ๆทางทีมงาน Xo Autosport ที่ได้ให้ที่หลับนอนพร้อมอาหารและเครื่องดื่ม รวมถึงเครื่องแต่งกาย ขอบคุณครับ อ๋อ...ลืมบอกไปว่าไปคนเดียวตามภาษา "ก็คนมันโสด"

ถ่ายโดย กล้อง ชาวบ้าน เลนส์ คนอื่น

แก้ไขล่าสุด: 23 ธันวาคม 2009
  2. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  3. ArtRacing

814
    40
    0
  4. ArtRacing

814
    40
    0
  5. ArtRacing

814
    40
    0
    ออกไปหาของกินที่เคยไปกินก่อน ว่าและก็แว๊นไป

6. ArtRacing

814
    40
    0
    มาดูในรุ่น ซีวิค วันเมค ต่อครับ

7. ArtRacing

814
    40
    0
  8. ArtRacing

814
    40
    0
  9. ArtRacing

814
    40
    0
    พักชมเชียงใหม่หน่อย
    สำหรับร้านอาหารที่ไป ชื่อว่า Fine thank บรรยกาศดีลมเย็นสบาย พนักงานแจ่มๆมากๆ
    มื้อนี้สนับสนุนโดย แจ๊แหม่ม พีระ ครับ อิอิอิ

เสร็จแล้วก็ไปถนนคนเดินต่อ และปิดท้ายด้วย warm up

ในรูปนี้ไม่ใช่ผมนะ

กระโปรงนะครับไม่ใช่กางเกง

ของในชั้นหายไปเพราะผมซื้อฝากให้คนที่ผมรักครับ

10. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    ขอบคุณคับผม

สำหรับภาพสวยๆๆ

11. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณครับ ภายสวยมากๆ

12. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอบคุณมากครับ

รูปอย่างงาม .....

13. ภาพยังแจ่มเหมือนเดิมพี่

14. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขยันมากมาย
    รูปก้อสวย

15. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  16. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขอบคุณครับ รูปสวย ๆ

17. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอบคุงครับรอชมครับ

18. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ

19. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ขอบคุณครับ อิจฉาคนโสดจริงๆไปไหนก็ได้ไป

20. สวยงามครับผม หิหิ...

21. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ขอบคุณคร๊าบ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณคร๊าบบบบบ !!!!

23. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณครับ

24. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    ของแท้ว่ะมึงแม่งสูดว่ะ

25. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    สุดยอดเพื่อน ตามประสาคนโสด555

26. อ่า...

เจิศมากค่า....

ชอบๆๆๆ

ป.ล. เสียดาย..ไปเชียงใหม่ไม่ถูกเวลา...เลยอดดูเลย YoY

---------- Post added at 13:09:44 ---------- Previous post was at 13:09:22 ----------

อ่า...

เจิศมากค่า....

ชอบๆๆๆ

ป.ล. เสียดาย..ไปเชียงใหม่ไม่ถูกเวลา...เลยอดดูเลย YoY

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สาวเชียงใหม่ขาวๆ..........

28. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ....

29. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    Thank.
    ไม่มีรุ่นโปรเหรอครับ

---------- Post added at 14:30:21 ---------- Previous post was at 14:30:04 ----------

Thank.
    ไม่มีรุ่นโปรเหรอครับ

งดงามมากมาย ขอบคุณก๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้