คือผมเพิ่งได้ท่อ RSR มาว่าจะไปติดตั้งพรุ้งนี้ เลยอยากจะขอดูแบบว่าเพื่อนๆติดกันยังไง เอียงกันประมาณไห

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 10 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุณครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ส่วนมาก จะกลับมาเดิน ตามแนวท่อเดิม กันแล้ว

แต่ถ้าอยากเอียง ก้อลองให้ ช่าง จัดให้ดู

เอาตามชอบเลย แล้วค่อยเชื่อม

---------- Post added at 10:09:29 ---------- Previous post was at 10:09:10 ----------

ส่วนมาก จะกลับมาเดิน ตามแนวท่อเดิม กันแล้ว

แต่ถ้าอยากเอียง ก้อลองให้ ช่าง จัดให้ดู

เอาตามชอบเลย แล้วค่อยเชื่อม

3. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    เยี่ยมยอด

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เอาตามแนวท่อเดิม ขับง่ายดีครับ

ถ้ายิงตรง ก็ระวังขูด แค่นั้น

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เสร็จเเล้วเอารูปมาให้ดูบ้างนะครับ

6. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ใส่แล้วครับ สรุปว่าวางตรงตามแนวเดิม

ก่อนหน้านี้ผมใส่ทรง spoon n1 พอมาใส่อันนี้แล้วเสียงเบากว่าเดิมเยอะ rsr เสียงมันจะทุ้มๆ ใช้มั้ยครับผมว่ามันแปลก หรือว่ายังไม่ชิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้