ได้ Recaro limited มาคู่นึง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไปล้างรถที่ TAKO WORKS แล้วไปเห็น คุณบอย กำลังขนเบาะมาคู่นึง

ตอนแรกที่ผมมอง มันเป็นเบาะมือ1 หรือปล่าวเนี๊ย ใหม่กิ๊ก มากๆ

เลยไปดูใกล้ๆ ทำไมมันสวยถูกใจแบบนี้ก็ไม่รู้ เลยถามซะ

"มิงได้มาเท่าไหร่ ขายต่อกุปล่าว"

บอยก็เลยบอกราคาเพื่อนฝูงไป ก็เลยจัดผ่อนเลยครับ :D

ถามเพื่อนๆ SI เขาก็เป็นห่วงว่าอย่าไปเล่นพวก limited เลยแพงปล่าวๆ

ก็ขอบคุณ แต่ผมหัวดื้อไปนิด ไม่รู้ทำไม มันถูกใจไงไม่รู้

ปล. ปีนี้ ใครเกิดปีหมู ชง เรื่องเงิน จริงๆด้วย ผมโดนแล้ว

2. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    หล่อเลยคับผม ใส่รถแล้วเอารูปมาให้ชมบ้างนะคับ

3. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ใหม่ มาก มากๆๆ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    หล่อสาดอะพี่แบงค์ๆๆๆ หลังแข็ง เอามาให้นองได้มีๆๆ ผ่อนๆ 555+

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สวยเนียน เต็ด เจ๋ง ใส่เลย

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าชอบก็อย่าไปคิดมาก ลุยเลยครับ :D:D

8. thananonn

1,973
    34
    0
    เอารถไปฝากเพื่อนบอยติดอยู่

พึ่งรู้ว่า คนทำ Recaro คือ Jahre นีเอง

ตอนแรกผมก็ไม่เข้าใจ Jahre Racaro คืออะไร :D

9. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หล่อๆๆๆ รถเสร็จ ตั้งกระทู้ให้ดูหน่อยนะแบงค์ ชอบๆๆ

Joice++Jum

10. thananonn

1,973
    34
    0
    ไม่เจอกันนาน MSN ก็ไม่ออน

มาปากน้ำดิ มีร้านสเต๊กอร่อยๆ และถูกๆ แนะนำ

เสาร์นี้ จะชวน บุ๊ค กับ พี่โจ้ ไปกินอีก 55+ :D

รถก็คล้ายๆเดิมละครับ (สวยไม่เสร็จ)

เมื่อไหร่จะเข้า สาวกรถเหลือง อะ

11. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สุดจริงๆ......

12. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    สภาพสวยๆเลย

13. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    แจ่มๆๆ

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ตอบ บี_แบงค์
    1.เครื่องที่ทำงานลง windows ใหม่ ยังไม่มีเวลาโหลดโปรแกรม msn เลย
    2.เสาร์นี้ขับรถไปธุระให้แม่จุ๋มอ่า (ช่วงนี้ต้องเอาใจเด๋วเค้าไม่ยกลูกสาวให้ ^_^)
    3.อยากทำสีเหลืองมาก แต่ "ตีไม่มัง" อิอิ
    เอาเป็นว่าไว้เจอกันตอนมีทติ้งอ่านะ :D:)

Joice++Jum

15. thananonn

1,973
    34
    0
    ขอให้ได้แต่งงาน เร็วๆนะ

16. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ปลายปีเตรียม ยกพวกไปงาน จ๊อย ได้เลย หุหุ

17. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    จัดไปแบงค์ หุหุ

18. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    Jahre เป็นภาษาเยอรมันแปลว่า limited edition ไม่ใช่เหรอครับ ใช้สำหรับสินค้ามีออกมาฉลองครบรอบปี ประมาณนั้น

19. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    อยากถาม คับ

อันว่า "ราคา เพื่อนฝูง " นี่เท่าไร

ปล. จากเด็กอยากรู้ อิอิ

20. thananonn

1,973
    34
    0
    อ้าวหรอครับ ทำไม search แล้วมันเจอแบบนั้น

งั้นปรับความรู้ใหม่ ขอบคุณครับ :D

21. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ถ้าเบื่อ แยกขายซักตัว PM มาเลยนะ เอาเลย อิอิ

22. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สวยดีคะ เวลาไปร้านคุณบอยทีไร ไม่เห็นอะไรแบบนี้บ้างเลยอะ -_-"

23. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สภาพสวยมากครับ

24. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้