Handicap project

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Thana Thanakul, 12 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    lสวัสดีครับ

ผมอยากจะทำ Research เกี่ยวกับ ความสัมพันธ์ (correlation) นน ของผู้ขับคาร์ท และ ผลของความเร็วต่อรอบ จึงขออาสาสมัคร

Phase I
    1. ฝ่ายหญิง FC 2 ท่าน นน ไม่เกิน 50 kg
    2. ฝ่ายชาย 2 ท่าน นน ไม่เกิน 50 kg

มีประสบการณ์ในการขับคาร์ท ระดับปานกลางถึง สูง (ปานกลางหมายถึง ระดับเวลาเฉลี่ย ต่อรอบ กำหนดเอาไม่มากไปกว่า 29.00 วินาที สำหรับรูปแบบสนาม MSL เดือน มค 50 นี้ สูง หมายถึง ระดับเวลาเฉลี่ย ต่อรอบ ไม่มากกว่า 28.40)

หลังจากได้ ชื่อแล้ว ผมจะติดต่อ ขอนัด ตามวันและเวลาที่สะดวก มาทำการซ้อมจับเวลา กับ รถคาร์ท
    ส่วนตัว 4 จว 390GX และ/หรือ 270GX ท่านละประมาณ ไม่เกิน 4 รอบ รอบละ 10 นาที

ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้นครับ เพียง แต่ ทำตามคำสั่ง ให้ ขับ ตามจำนวนรอบ ใช้เวลาเก็บข้อมูล ไม่น่าจะเกิน 3 ชม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ฝ่ายชาย 2 ท่าน นน ไม่เกิน 50 kg น่าจะหายากนะครับ ชาย น้ำหนักไม่เกิน 50 นี่:eek:

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ถ้า มีรุ่น ไม่เกิน 75 kg. ล่ะก็ ผมอาสาครับ

4. ถ้าอยากใด้85กก.ขึ้นไปเมื่อไหร่ก็ยินดีครับ

5. Thana Thanakul

0
    0
    0
    นน ฝ่ายชาย

สวัสดีครับ

ขอเป็นฝ่ายชาย นน ระหว่าง 50 - 75 kg ก็ได้ครับ แต่อยากให้ random sample มี ฐาน นน
    กระจายกันไป ไม่อยากได้ที่ นน ใกล้เคียงกันครับ

เพราะ จะมีการทดสอบถ่วง นน และ จะไม่ให้เกิน 90 kgs ครับ

ส่วนผู้ที่ นน 80 ขึ้นไป จะมีการ เชิญมาทดสอบด้วยครับ โปรดอดใจรอ

ขอบคุณครับ

6. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :cool:
    พี่Thana ผมขอสมัครได้ป่าวครับ ผมน้ำหนัก ประมาณ75kg.และกำลังว่างงานอยู่พอดีเลยครับ
    พร้อมทำตามคำสั่งครับ:rolleyes:

7. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    me too me too .......im 62 kk kub

8. Thana Thanakul

0
    0
    0
    OK

Accepted krub

1. K.Toey_PRC
    2. K.ICE
    3. K.Hnun
    4. K.Bank Blue Coupe
    5. K.Ton (เฮียชัย หัวหน้าทีม อิสระ สั่งมา)
    6. K.Nat (เฮียชัย หัวหน้าทีม อิสระ สั่งมา)
    7. Hia Chai
    8. Thana
    9. K.Pe Fatty Cat (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)
    10. K.Kitti (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)
    11. K.Nu53 (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)

ใครสนใจเรียนเชิญครับ อยากได้ 20-30 คน ครับ แต่แบ่งการทดสอบเป็น Phase ครับ

ขอบคุณครับ

9. nunut_pws

nunut_pws New Member Lady Member

10
    0
    0
    พี่ธนาคะ ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอกนะคะ ถ้าพี่ธนายังขาด FC ก็บอกได้เลยค่ะ เต็มใจช่วย

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D :D โครงการนี้เยี่ยมมากๆ ขอปรบมือให้เลยครับ.......

11. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

Status Update
    Accepted krub

2. K.ICE
    3. K.Hnun
    5. K.Ton (เฮียชัย หัวหน้าทีม อิสระ สั่งมา)
    6. K.Nat (เฮียชัย หัวหน้าทีม อิสระ สั่งมา)
    7. Hia Chai
    8. Thana
    9. K.Pe Fatty Cat (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)
    10. K.Kitti (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)
    11. K.Nu53 (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)
    12. K.Kai (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)

FC
    1. K.NuNut_PWS

คุณไก่ ควรจะทดสอบด้วยครับ เพราะ ผมกะว่าจะเชิญ คุณไก่ ไปแข่ง Pattaya 8 hrs ด้วยกัน หน่ะครับ วิ่งกันให้รถพังเลยครับ แหะๆ

ขอบคุณครับ

12. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ตอบรับคำเชิญครับพี่ ยินดีช่วยพี่อย่างยิ่งครับ

ขอบคุณครับ

13. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ขอแจมด้วยจิคับ

14. Thana Thanakul

0
    0
    0
    Ok Krub

Ok Krub

15. Thana Thanakul

0
    0
    0
    Status update

2. K.ICE
    3. K.Hnun
    7. Hia Chai
    8. Thana
    11. K.Nu53)
    12. K.Kai (ดารารับเชิญ รอคำตอบ)
    13. K. Tee_Neng ลูก Danny Stacy Chao

FC
    2. K.FC Nat (ขออภัยหากสะกดชื่อผิดครับ)

16. sh0rtazn11

100
    0
    0
    may ด้วยค่ะ

17. ยินดีครับ

18. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ด้วยความยินดีเช่นกันครับ เรียกใช้บริการได้เลยครับ

19. Thana Thanakul

0
    0
    0

2. K.ICE
    3. K.Hnun
    7. Hia Chai
    8. Thana
    10. K.Kitti
    11. K.Nu53)
    13. K. Tee_Neng ลูก Danny Stacy Chao

FC
    2. K.FC Nat (ขออภัยหากสะกดชื่อผิดครับ)

Confirmed K.Kitti อีก 1 ชื่อครับ ขอบคุณครับ

20. sh0rtazn11

100
    0
    0
    may ด้วยคับพี่thana

21. Thana Thanakul

0
    0
    0

2. K.ICE
    3. K.Hnun
    7. Hia Chai
    8. Thana
    10. K.Kitti
    11. K.Nu53)

FC
    3. K.FC May

Thanks krub

22. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ผมด้วยครับพี่ธนา

23. confirm ครับ

24. สนใจคนแก่ๆ นน.65กก. ความเร็วพอประมาณบ้างใหม

25. Thana Thanakul

0
    0
    0

ระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thana Thanakul อ่านกระทู้
    2. K.ICE
    3. K.Hnun
    7. Hia Chai
    8. Thana
    9. พี่แมวอ้วน
    10. K.Kitti
    11. K.Nu53)
    14. K. นักแข่งอาวุโส
    15. K.Bop_PWS

FC
    3. K.FC May

_/|\_ขอบคุณมากครับ

26. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ดีจังเลยครับ ได้พี่ๆชั้นเซียนจากงานชิงแชมป์มาทดสอบด้วย (พี่แมวอ้วม กะ พี่นักแข่งอาวุโส)

27. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอบคุณครับ คุณธนา เอาเป็นช่วยเรื่องอื่นดีกว่า ...ผมขับไม่เก่ง...ขับให้เต็มที่ ยังไงก็ขับไม่เร็วเพราะ...ไม่ได้ซ้อม+-ขับไม่เก่ง ...มาขับตอนวางไลน์เท่านั้น.

ปล.เอาเป็นว่าช่วยงานเรื่อง ทำสถิติให้ได้ครับ.....

28. A_PWS

A_PWS New Member Member

24
    0
    0
    Phase I
    1. ฝ่ายหญิง FC 2 ท่าน นน ไม่เกิน 50 kg
    2. ฝ่ายชาย 2 ท่าน นน ไม่เกิน 50 kg

อยากช่วยพี่ธนาจังค่ะ แต่นน.เกินหน่ะ แต่ถ้าพี่ธนาต้องการผู้หญิงนน.เกิน50กก.ล่ะก็บอกเอได้เลยค่ะ
    เพราะว่าหายากแน่ๆ 55555

29. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอเชิญคุณวู้ดดี้และเพื่อนเพื่อนที่มีเวลาว่างมาร่วม ทดสอบและเก็บสถิติไว้เพื่อเป็นแบบอย่างในการแข่งขันอย่างยุติธรรมครับ

30. Thana Thanakul

0
    0
    0

2. K.ICE
    3. K.Hnun
    7. Hia Chai
    8. Thana
    9. พี่แมวอ้วน
    10. K.Kitti
    11. K.Nu53)
    14. K. นักแข่งอาวุโส
    15. K.Bop_PWS

FC
    3. K.FC May
    4. K.A_PWS

_/|\_ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้