คืนนี้รู้สึกปลอดภัยจังด่านเย้ออเยอะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ***ARSHAVIN***, 9 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    คืนนี้รู้สึกปลอดภัยจังด่านเย้ออเยอะคืนเดียวโดนเรียกไป5ด่านแต่ละด่านข้อหาไม่ซ้ำกันเลยทั้งดัดแปลงท่อดัดแปลงสภาพรถไม่พกเล่มทะเบียนไม่ติดแสดงป้ายภาษีตรงตำแหน่งบนซ้ายกระจกของรถของรถไฟหรี่หน้าเป็นสีฟ้า ฮึ งง ข้อหาสุดท้ายนี่แหละถามพี่เค้าว่าทำไม ก็เพราะมันต้องเป็นสีส้มอัมพรัน โอ้วGOD งง เต๊ก โดนเป่าทุกด่านไม่รู้ปากใครต่อปากใคร เหม้น เหม็น ระวังกันหน่อยนะคับพี่น้องช่วยนี้ขยั๋นขยันรู้สึกปลอดภัยในชีวิตจัง รถแต่งแม้มโดยเรียกทุกคัน จังซี่มันต้องถอน

2. JaY_OMAC122

JaY_OMAC122 New Member Member

73
    2
    0
    เมื่อวานผมก็โดนเรียกครับ เรียกมาเป่าแล้วก็ปล่อย . . .

ที่เป่ามันเหม็นจริงๆแหละ 555

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    555 ขยันเเท้ครับ สงสัยเก็บเงินจ่ายค่างวดรถเเหง๋ ขยันตั้งข้อหาจริง จริ๊ง

4. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ขอบคุณตรับ ...
    ปล.ไม่ธรรมดาคับ คืนเดียวโดน5ด่าน อิอิอ..:D

5. สงสัยยังไม่หมดฤดูทำยอด

6. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    วันเดียว5ด่าน เจ๋งมาก :welcome:

7. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ช่วงปีใหม่ พี่เค้าใช้ตังค์ไปเที่ยว ไปกิน ซื้อของเซ่นนาย

กันไปเยอะ เลยออกมาทำยอดซะหน่อย 5 ด่านรวด ไม่ธรรมดา

วิ่งจากไหนไปไหนครับ

8. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    โอ้วสุดยอดคืนเดียว 5 ด่าน มันหิวกันหนักมากเลยใช่ไหม

9. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    เยอะจริงครับ โหดมากด้วย เซง

10. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ระวังด้วยครับ

ทุกวันพฤหัส เส้นจาก สนามบินสุวรรณภูมิ - บางนา

มีด่านจับความเร็วนะครับ(ทางตรงยาวๆ)

ขนาดผมขับแค่ 70 นะ

รู้อยู่แล้วข้างหน้ามีด่าน

ไอเย็- เข้ แมร่งบอก ท่อใหญ่ ดัดแปลงสภาพรถ ทำไมไม่ใส่ท่อเดิม

โดนไป 300 แมร่งเอ้ย

11. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    กลางวันก็เยอะครับ วันนี้เห็นหลายด่านเลย

12. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    นี่หรือประเทศไทย

อิอิ

13. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขยัน(หาเงิน)ดีครับ! ว่าแต่ไปอีท่าไหนเจอตั้ง5 :D

14. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    พระเจ้า.......คืนนึงโดน 5 ด่าน

15. web

web New Member Member

43
    1
    0
    นี่หรือ ผู้รักษากฎหมายเมืองไทย

16. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ช่วงนี้สงสัยเร่งยอด....

17. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    น่าเบื่อ จิงๆ

18. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เหมือน โอทอปเปล่าเนี่ย 1ตำบล1ผลิตภัณฑ์ 1ด่าน 1 ข้อหา

19. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    เก่งอยู่อย่างเดียว

20. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ผ่านด่าน ไม่เคยรอดซักครั้ง

21. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    นี่ยแหละที่ผมไม่อยากขับกลางคืนเลย

22. ...นี่แหละประเทศไทย..ทำใจ...:)

23. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    คืนวันสุกขับรถกลับจาก เจริญกรุง มา พระรามสอง

เจอไป 3 ด่าน โชคดีที่ไม่ได้ดื่มเยอะ คับ

24. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เยอะไปไหน ดีนะเด๋วนี้ไม่ออกกลางคืนเลย

25. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    รุสึกดีเหมือนกัน พี่ตำรวจเค้าขยันขันแข็งกันจิงๆ :D:D:D

Ps. ปลง...

26. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    ดูตัวอย่าง ดาบตำรวจ ที่ลงข่าว หน่อย ดิ๊ 10 กว่า ปี ไม่เคยแจกใบสั่ง

พวกแม้ง ไม่แจก วันหนึ่งก็ อยู่ไม่ได้แระ ตัวสั่น ไม่มีเงินใช้

(โปรดใช้วิจารณญาณกับคำ คำนี้ใหม่ด้วย ) >> ผู้รักษากฎหมาย

ไม่ได้เหมารวมนะ แต่เจอด่านทีไรโดนเหมาจ่าย ตลอด

ปล.ผู้รักษากฎหมาย ดีดี ก็มีอีกเยอะ

27. เฮ้อออออออ ดีนะดื่มเหล้าไม่เป็น

28. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    จากบ้านมึง ก็เจออีก 2 ด่าน -*-

29. Benz2d

Benz2d New Member Member

14
    1
    3
    เพิ่งโดนมาตะกี๊ครับ แยกมิสทีน แม่งเอ๊ย ทำงานช่วยสังคมเหมือนกันไม่มีปราณีครับ
    ลำบากพี่ที่วิ่งเขตใต้มาช่วยผมขอบคุณมากๆครับ เห็นด้วยครับตำรวจดีดีมีเยอะ
    แต่ตำรวจเหี๊ยๆนี่เยอะกว่าเอาเวลาไปสร้างสรรประโยช์นอย่งอื่นดีกว่ามั้ยวะ
    อย่างมาเจ็บให้กูช่วยละกันจะเอาให้หนักเลย แม่งเอ๊ย ไม่ได้โกรธแต่โค่ดเคือง

30. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    เหนื่อยแทน... ตำรวจประเทศไทย เปยด่านทีนึงนึกว่าเหน กลุ่มโจร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้