Vigo + Atlas ยกชุด

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย SysOP, 25 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ผมไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวเครื่องเสียงเท่าไรครับ พอดีได้รถจากพี่ชายมาให้ใช้ไปเรียน

พอมีเงินเก็บบ้าง อยากลงเครื่องเสียงใว้ฟังในรถ Vigo Cap ที่ดูไว้เป็นของ Atlas

อ่าครับ ผมชอบฟังเพลงแนว HipHop เหมาะรึป่าวครับที่จะลงของยี่ห้อนี้

ท่านผู้เชี่ยวชาญโปรดแนะนำที แล้วแนวเสียงของยี้ห้อนี้

- ชุดลำโพงกลาง แหลม

- ซับ

- แอมป์

เป็นยังงัย ขอบคุณครับ

2. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
  3. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    http://www.anuwataudio.com/home.php

ถ้า Atlas ต้องตามข้างบนนี้เลย แต่ถ้าชอบประหยัดต้องชุด อลังการ

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28

ตาม นี้ เลย คับ atlas ต้อง ยก ให้ เค้า :D :D

5. gogogo

gogogo New Member Member

170
    0
    0
  6. gogogo

170
    0
    0
    ตู้ [​IMG]สำคัญกว่าซับ

7. gogogo

170
    0
    0
    เสียงกลาง 8 นิ้ว. ช่วยให้เสียงเบสดีขึ้น

8. HeLL ViGO

HeLL ViGO New Member Member

124
    2
    0
    JBL ครับ ลองดูไว้อีก1ตัวเลือกนะครับ ผมติดมาใส่Vigo4ประตู มันดีครับ กลาง+แหลมชัดมากๆๆครับ เเต่ไม่แหลมบาดหูครับ เสียง เบสมาดี มากครับขนาดตู้เล็กมากๆๆ

9. [LeNGy~MaSTeR]

[LeNGy~MaSTeR] New Member Member

35
    2
    0
    HipHop Hiend แนะนำ

Peerless6.5 หน้าดำ แหลมเพสปลั้ก ชัดๆใสๆโดนใจเลยหละแนวนี้
    แอมป์ 4CH เลือกตามสะดวก เน้นแนวเมกันเข้าไว้กำลังดีมากๆ ไม่ไหวไต้หวันก้อok
    ซับ mmatsนุ่มแน่น mtxแข็งมัน

Atlas....no comment

10. gogogo

170
    0
    0

VIGO CAB 10 นิ้ว 4 ดอก นั่งได้สบาย

11. gogogo

170
    0
    0
  12. fatdiary

fatdiary Member Member

54
    0
    6
    โอว
    แหมๆ เครื่องเสียงก็ดรอยู่หลอกแต่พริตตี๊นั้นแน่จายหลอท่านว่าสวยอ่า

13. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ขุดมาถามครับ ว่าติดยัง เอารูปมาโชว์หน่อย

อยากเห็น..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้