เจอพี่ในคลับแถวสาย4

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PeppevinE, 15 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    พอดีไม่แน่ใจว่าตัวเองทำเสียมารยาทรึป่าวอ่ะคับ
    คือเมื่อวันแม่ เป๊ปกำลังขับรถอยู่เห็นcoupeสีดำคันนึงก็ไม่คิดอะไรขับแซงไปกะว่าถ้าเค้าตามก็จะเล่นด้วย
    แล้วเค้าก็ตามจริงๆคับ ก็เลยพยายามหนีแต่ก็ไม่พ้นตอนหลังก็เลยเลิก พี่คันดำเค้าเลยขับมาตีคู่แล้วบีบแตรทักทาย ปี๊นๆ ส่วนแตรรถเป๊ปเสีย เป๊ปก็ ก้มหัว พยักหน้าทักทายกลับ
    ปรากฎว่า พอพี่เค้าแซงไป เป๊ป เพิ่งเห็น สติ๊กเกอร์ ClubSi ก็เลยไม่แน่ใจว่าทำอะไรเสียมารยาทรึป่าวอ่ะคับ
    ผู้อาวุโสโปรดชี้แนะทีคับคราวหลังจาได้ทำตัวถูก กลัวเสียชื่อทีมหมด
    T^T

2. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    รถคราย อะ รายงานตัวหน่อยยยยย

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไม่มีไรหรอกคับหนุกหนาน ๆ ^^

ตอนแรกเค้าคงแบบว่าจะตีคู่จะทักทายป่าวเป็บ แล้วเป็บกดหนีเลยต้องตามไปตีคู่เพื่อทักทาย 555+

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สีดำ แถมไล่เป็ปได้ อยู่ในคลับด้วย ให้ทาย ต้องเป็นตาเอกแน่ๆ
    ปล. ไม่ใช่อย่าว่ากันนะ ทายเล่นๆ

5. คุล

1,056
    1
    0
    พี่ก๊อฟ แอบไปหา กิ๊กป่าว อะ สาย 4

หึหึ

6. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ผมว่าพี่ก๊อฟคงไปไม่ได้อ่ะ เพราะถ้าเอา Si ดำของพี่เค้าไปกดเล่นถึงสาย 4
    ค่าน้ำมันคงจะไม่ตำกว่า 4 พัน 555+ (เมียไม่ให้พกตังเกิน 50 บาท) ไปไม่ได้ชัวร์ 55+

7. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เมาเรืออ่ะ....55555+

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    หนุกหนานครับ อย่าซีเรียส อิอิ อยากไปไล่บ้างจัง แง้วๆๆๆ แต่อยู่ไกลเกิ้นนนนนนนนนนนนน

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รถพี่ป็อกรึป่าวนะ แต่ว่ามีใครอยู่แถวนั้นบ้างอะ

10. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดี..น้องวา
    วันแม่พี่ทำงานอยู่น่ะครับไม่ได้ไปซิ่งที่ไหนเลย

โดยปกติก็วิ่งสาย 4 เป็นประจำครับ เจอกันทักทายกันได้อยู่แล้ว

ถ้าเห็นไฟท้าย LED กับกระจกหลังติดสติกเกอร์ www.phuketbutterfly.com นั่นแหละ

Si club อบอุ่นทุกคนครับ ที่สำคัญรถหล่อ+แรงงงทุกคันเช่นกัน
    เอ้า..Cheers!!

11. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ตระกูล B เค้าหนุกหนานกันแบบนี้นี่เอง

12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ตามมาครับพี่หมูครับ หนุกจิงๆ

13. Mu_Coupe

623
    4
    0
    ถูกหวยก่อนดิ 555

14. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ตอนไปวัดก็ไม่ซื้อ b ทั้งนั้น ขายกันทั่ววัดเลย

15. Mu_Coupe

623
    4
    0
    ว่าจะซื้อ แต่ถูตรงไหนเลขก้อไม่ออก เลยไม่ซื้อ คึคึ

16. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อยากเป็น B เจง เจ๊ง

17. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    โทษทีครับ มาช้าไปนิดนึง พอดียุ่งๆอยู่เลยไม่ได้เข้าเวป รถพี่ปอเองครับ วันนั้นเจอกัน สนุกดีครับ ไม่ต้องคิดมากนะครับ

ผมอยู่แถวบางแคไง วันนั้นไปทำธุระแถวนั้นพอดี เจอกันก็เลยทักทายกัน ตามระเบียบครับ รถแรงนะครับเป๊บ ตามไปทักเกือบไม่ทัน

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถูอะไรพี่ เอาให้แน่ เห็นเหล่ตลอด 555

19. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    อิจฉา B เค้าหนุกหนานกันจัง ปั๊มตัง ๆ
    ซื้อ BB มานั่งกดบน D18Y ไปก่อนแล้วกัน

20. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

จับตัวได้ละ ฮาๆๆ โอยอิจฉาคนรถแรงๆ

21. PeppevinE

251
    0
    0
    อ่อ สวัสดีคับพี่ อิอิ ถ้าเจอกันอีก อาจจะเบิ้ลเครื่องทักนะคับพี่ พอดีแตรมันเสียอ่ะ ขี้เกียจซ่อม ฮ่า ๆ

22. PeppevinE

251
    0
    0
    อ่อ สวัสดีคับพี่ อิอิ ถ้าเจอกันอีก อาจจะเบิ้ลเครื่องทักนะคับพี่ พอดีแตรมันเสียอ่ะ ขี้เกียจซ่อม ฮ่า ๆ

23. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    พี่มีเก็บไว้อันนึง เอาไปใช้ดิ..ให้เลย
    อิอิ

24. PeppevinE

251
    0
    0
    จิงหรอพี่ ขอบคุณคับ ฮ๋า ๆ
    แต่ไม่รู้มานเสียตรงไหนอ่ะ ไม่รู้ว่าเสียที่แตรเลย หรือสายอะไรมานขาดง่ะ อิอิยังไงก็ขอบคุณนะคับ

25. คุล

1,056
    1
    0
    เจอ บาสอย่า ขับหนีนะ เครือ่งเดิม เดียวไล่ ไม่ทัน อิอิ

26. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    จิงด้วยเจอพวกผม อย่าหนีเลยนะขี้เกียจตามเดี่ยวตามไม่ทันอดทักกันพอดี

27. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จริงๆ รถพี่อ๋อมเค้าทันอยู่แล้วแหละคับ แต่ติดพุง เอิ๊กๆ เลยหนัก

28. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เจอรถเบส มะต้องเลนกับเบสนะง๊าบบบบ บ แหวนหลวมอยุ่ 55555555555

แต่ถ้าเบสเจอ รถน้ำเงิน มูเก้น แหวนๆก้แหวนๆ นู๋สู้ต๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยอ๊ากกกกกกกกกกก

29. คุล

1,056
    1
    0
    ไอเบส แหวน หลวม หรอ เมิงก็ เปลี่ยน นิ้ว ใส่ ดิ ฮ่าๆๆๆ

30. punkskate007

3,546
    1
    0
    บีบี racing

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้