รบกวนเรื่องประเก็นฝาสูบหน่อยครับ.........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ICE SHOP, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    คือกำลังจะเปลี่ยนประเก็นฝาสูบครับมันเริ่มเยิ้มๆแล้วครับ
    (เป็นเครื่องSR ฝาขาวเทอร์โบนะครับ)
    - ประเก็นของเครื่องSR เหมือนกันทุกตัวไหมครับ เช่น ขับหน้ากะขับหลัง
    แล้วพอจะใช้ด้วยกันได้ไหมครับ
    - กำลังคิดจะเปลี่ยนเป็นประเก็นเหล็กแต่อยากได้ขนาดพอๆกับสแตนดาสร์ครับ
    ต้องใช้ขนาดเท่าไรครับ(แนะนำร้านให้ผมหน่อยก็ดีครับ)
    ยังไงรบกวนด้วยนะครับ.................ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2010
  2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขับหน้า.........................ขับหลัง....................ไม่เหมือนกันครับ...................อย่างเห็นได้ชัดๆ..................
    ขนาดเท่าของดิม.........1.2 mm ..............ก็อยู่ประมาณ 4-500 บาท............แล้วแต่ร้านครับ...........

3. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    ขอบคุณครับนิว....................
    -แล้วขับหน้ามันเหมือนกันทุกตัวรึเปล่าครับ.............
    เช่น pulsa u12 u13 w10

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ..................................เกือบเหมือนครับ.............................จะเอาหรอ................เบอร์เรา..เบอร์น้องเราก็มีนิ...........โทรมาสิจัดให้

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวผมโทรไปนะ.......:D

6. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D โทร.......... Batt หมดแว้ว... :D

8. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อ้าวว . . . โทรมาคับพี่ เด๋ว EMSให้

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D โทรไปแล้ว ไม่เห็น EMS มาเลย.. :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้