ขอถามพี่ๆ Starlet หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Ghostor, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ghostor

Ghostor New Member Member

12
    1
    0
    อันดับแรกต้องขอบคุณ Starlet ก่อนเลย ที่ทำให้พวกผมได้รับอาณิสงค์แห่งความแรงจากเจ้าหอยพิษตัวน้อยมาด้วยครับ

ทีนี้มาถึงคำถามครับ อยากรบกวนถามพี่ๆ Starlet หน่อยครับว่า เครื่อง 4E-FTE เดิมๆ ใช้ท่อไอเสียเป็นขนาดเท่าไหร่ครับ พอดีผมวางเครื่องมาแล้วท่อไอเสียเดิมของเจ้า EE90 มันเป็นขนาด 1 นิ้วครึ่ง ลองใช้ดูแล้วมันมีความรู้สึกว่าจะอั้นที่รอบสูงๆ น่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

2. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ประมาณ 2 - 2.2 นิ้วครับ

3. Ghostor

Ghostor New Member Member

12
    1
    0
    ตอบไวมากเลย ขอบคุณมากคร้าบ สงสัยได้เดิน 2 นิ้วตามที่ตั้งใจไว้จริงๆ ครับ

อ๊าก ต้องรอหลังปีใหม่ T__T

4. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    ลองดูครับ ส่งข่าวกันบ้างนะครับ

5. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ใส่แล้วเป็นไงบ้างครับคอยฟังข่าวอีกคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้