BB gun & รถบังคับ วิทยุ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ใครเล่นบ้างครับ ขอ เสียงหน่อย เล่นที่ไหนกัน

แชร์กันหน่อยครับ .. :D:D

2. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    อ่ะโถ่เจอมือปืนและ...ที่ทำงานพวกพี่ๆผมเห็นเขาเล่นกัน..ผมไม่ได้สนใจเลย โฮปืนกะบอกนึงตั้ง 5000-6000 ม่ายไหว

3. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    โหดร้ายอ่ะพี่ เล่นปืนผาหน้าไม้มันไม่ดี แต่ถ้าเป็นรถ อยากได้อ่า ๆ ๆ ๆ อยากได้ ๆ ๆ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    9บราวนิ่งเล่นได้ป่ะอ้วน
    อิอิอิ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ แอบมาดูผมเล่นรถบังคับแถวบ้านครับ

6. gar555

gar555 New Member Member

71
    0
    0
    กำลังหาทีมอยู่เลยงับ 5 คน พเอิญโดนทางห้องแล็ปเบทาโกรสาย4ท้ามา
    เขามีสนามงับอยากลองแวะมาพัฒนานิคมได้เลยงับพร้อมอุปกรณืด้วยนะงับ อิอิ
    ตัวนี้อยู่ที่ 3000 บาท ตอนนี้กำลังจะซื้อ ปืนไฟฟ้ายาวงับแต่ต้องเก็บตังไปซ่อมรถก่อน อิอิ

7. อุปกรณ์มันแพงอ่ะ...ไม่ไหวครับ...รายได้ผมน้อยอ่ะ

8. อยากเล่นเหมือนกันครับ แต่ไม่มีกลุ่มเล่น เคยไปถามสนามตรงสาย 4 ปืนเช่าได้นะคับ เป็นสนามใหญ่ น่าเล่นเหมือนกัน ค่าใช้จ่ายต่อคน ไม่เกิน 500 บาท มีเช่าปืน 200 ค่าสนาม 150 เล่นได้ตั้งแต่ 6 โมงเย็น - 6 โมงเช้า ค่าลูกปืนอีกเฉลี่ย 80 บาท เล่นได้ทั้งคืน ว่างๆ มามิตติ้งแล้วมารวมเล่นกันก็ได้คับ

9. :D.....อ้าว....ถ้างี้ก้อพอไหวซิท่าน.....:D

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เล่น BB เป็นการออกกำลังกาย ครับ

พี่เล็ก ก่อหวอดเลยครับ คืนวันเสาร์น่าสน :D:D

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    น่าสน กำลังจะซื้อปืนยาว กับสั้นพกในรถอยู่พอดี

12. นัดมิตติ้งฝั่งธนฯ แถว พุทธมณฑล แล้วไปต่อที่สนามบีบี ก็ได้ ใครไม่เล่นก็นั่งคุยกันไป ดึกๆ เค้ามีข้าว
    ต้มให้กินฟรีด้วย จะเล่นแบบสนามแยกส่วนตัว หรือเล่นรวมก็ได้ เช่นก่อนหน้าในสนามใหญ่มีเล่นอยู่ 20 คนถ้าเราไปเพิ่ม อีก 8 คน เค้าก็จะยัดเข้าไปข้างละ 4 คน รวมกะทีมอื่นไปเลยก็ได้ น่าหนุกดี

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไปเล่นแถวยะลากันไม๊พี่เล็ก
    น่าหนุกนะ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้