B11 อยากเปลี่ยนโช๊ค ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย xarademo, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xarademo

xarademo New Member Member

20
    0
    0
    พอดีเพิ่งได้รถมาขับครับ

แล้วทีนี่ รู้สึกว่า โช๊ค มันไม่เด้ง ไม่นุ่มเลยครับ

พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่า ควรใส่โช๊ค ไร ขอราคาไม่แรงมากนะครับ

2. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    ลองไปอู่เช็คช่วงล่างก่อนดีมั๊ย เพราะโช๊คถ้าไม่รั่ว ไม่น่าเสีย ที่มันดังกึกๆ เวลาถนนขุรขระ อาจเป็นที่ช่วงล่าง ทำโช๊คอาจเสียเงินฟรี

ให้ช่างที่เชื่อใจได้ลองดูก่อนดีกว่า

3. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

รอฟังด้วยครับ

4. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    ปีที่แล้วได้มา ของใหม่ เดิม ๆ แตนๆ คู่หน้า KYB 3,300 บาทครับ หลังไม่ได้ถามอ่ะครับเพราะยังไม่เสีย ชื่อร้านบางไผ่ถ้าจำไม่ผิดนะ ปากทางเข้า ตลาดอะไรหน๊าที่ขายผัก ผลไม้ เยอะ ๆ ตรงข้ามเซียร์รังสิตอะครับ

5. xarademo

20
    0
    0
    ไปซะไกลเลย ผมอยู่ขอนแก่นเด้ อิอิ

แต่ก้อขอบคุณหลายๆครับ

---------- Post added at 16:22:06 ---------- Previous post was at 16:21:49 ----------

ไปซะไกลเลย ผมอยู่ขอนแก่นเด้ อิอิ

แต่ก้อขอบคุณหลายๆครับ

6. gizzly

gizzly New Member Member

125
    4
    0
    เชียร์ AMD

อยุ่ ขอนแก่น เหมือนกันครับ ใช้โช้ค AMD อยู่ครับ คู่หน้า นิ่มดี ครับ ขับ สบาย สรปิงเดิมๆ
    ต้นละ 1350 ครับ แกสส นะ สปริง ขด ละ 400 ของใหม่ ๆ เลย

7. xarademo

20
    0
    0
    เบร็ดเสร็จ สี่ต้น ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

แล้วถ้าเป็นมอนโรรีเฟล็ก ทั้งสี่ต้นหละครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล.เจ้าซื่อหยังเก๊าะ???

8. gizzly

gizzly New Member Member

125
    4
    0
    มอนโรนี่ไม่รู้ เลย ครับ
    ผมว่าหา โชคมีสตรัส ก้ดี นะ นุ่มหนึบ ๆ โหลด ได้ ตามใจฉัน ~*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้