Daihatsu Club Race ประจำปี 2553 เปิดรับสมัครแล้ว

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu club & K-CAR race @ BIRA Circuit 2010 :D
    เปิดรับสมัครแล้วครับ

สนามแรก เดือนมีนาคมนี้ครับ

ปีนี้แข่งทั้งหมด 6 สนาม เก็บคะแนนสะสมเหมือนเดิมครับ
    สนามที่ 1 วันที่ 7 มีนาคม 2553
    สนามที่ 2 วันที่ 30 พฤษภาคม 2553
    สนามที่ 3 วันที่ 1 สิงหาคม 2553
    สนามที่ 4 วันที่ 26 กันยายน 2553
    สนามที่ 5 วันที่ 7 พฤศจิกายน 2553
    สนามที่ 6 วันที่ 12 ธันวาคม 2553

รุ่นที่รับสมัคร แบ่งเป็น 2 รุ่นเหมือนเดิมครับพี่น้อง :cool:

1.Turbo
    รถยนต์ไดฮัทสุ และ K-CAR ทุกยี่ห้อ เครื่องยนต์ไม่เกิน 1,000 cc + ระบบอัดอากาศ
    รุ่นนี้ ต้องมี โรลบาร์ อย่างน้อย 4 จุดครับ
    2.N/A
    รถยนต์ ไดฮัทสุ และ K-CAR ทุกยี่ห้อ เครื่องยนต์ไม่เกิน 1,000 ไม่มีระบบอัดอากาศ

จัดการแข่งขัน โดย Daihatsu Work Shop

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม 081-3444544

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2010
  2. MIRADRAG

115
    3
    0
    รายชื่อผู้สมัคร

รุ่น Turbo
    1.เทพฤทธิ์ แซ่อึ้ง (เทพ) รถแข่ง Daihatsu Mira / EF-T สังกัดทีม Daihatsu work Shop (DWS)
    2.ศราวุธ เจริญผล (ลิก) รถแข่ง Daihatsu Mira / JB-DET สังกัดทีม
    3.วีระชัย เลาะห์มิน (มุด) รถแข่ง Daihatsu Mira / EF-T สังกัดทีม
    4.สุเทพ ธนกุลเจริญ (เทพ) รถแข่ง Daihatsu Mira / EF-T สังกัดทีม Daihatsu work Shop (DWS)
    5.คมสันต์ ภูศรี (ต้น) รถแข่ง Daihatsu Mira / EF-T สังกัดทีม
    6.รังสรรค์ วงษ์คุยประเสริฐ (สัน) รถแข่ง Daihatsu Mira / EF-T สังกัดทีม Daihatsu work Shop (DWS)
    7.
    8.
    9.
    10.

รุ่น N/A
    1. ธนชิต บุญมาเกี๋ยง (แจ็ค) รถแข่ง Daihatsu Mira / ED สังกัดทีม Daihatsu work Shop (DWS)
    2.ศุภเชษฐ์ พรหมพฤกษ์ (เชษฐ์สระบุรี) รถแข่ง Daihatsu Mira / EJ สังกัดทีม Daihatsu work Shop (DWS)
    3.สมหมาย นาคนาวา (ดีน) รถแข่ง Daihatsu Mira / EF-DE สังกัดทีม
    4.อำนาจ อ้วนพรมมา (บอล) รถแข่ง Daihatsu Mira / ED สังกัดทีม Daihatsu work Shop (DWS)
    5.กฤษณะ ยันตรปกรณ์ (โอม) รถแข่ง Daihatsu Mira / ED สังกัดทีม
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2010
  3. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    แข่งในงานไหนครับ..........

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    จะทันไม๊เนี่ยยยยยยยยย

ประมานวันที่เท่าไหร่อะคับพี่เทพ

---------- Post added at 22:24:27 ---------- Previous post was at 22:24:14 ----------

จะทันไม๊เนี่ยยยยยยยยย

ประมานวันที่เท่าไหร่อะคับพี่เทพ

5. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เอาแล้วเว้ย ....น้องโต๋ลงได้แล้ว อิอิ
    ดีนะล้างมือแล้ว ไม่งั้นอาจโดนน้องสวน 555+

6. yuyub1

yuyub1 New Member Member

1
    0
    0
    ศราวุธturbo รายงานตัวครับขอวันที่ ด้วยครับเดียวไม่ทัน

7. MIRADRAG

115
    3
    0
    สนามแรก 7 มีนาคมนี้ครับ

ปล.ขอเชิญเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ร่วมงาน NITTO 3K CHAMPIONDAY PARTY @ MBK วันที่ 6-7 กุมภาพันธ์ 2553 นี้
    งานนี้จะมีรถเพื่อนๆที่ไปแข่งจอดโชว์อยู่ในงานด้วยครับ
    ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=707751

8. MIRADRAG

115
    3
    0
    มิตติ้งวันอาทิตย์ที่ 7 กุมภาพันธ์นี้ครับ
    ที่ MBK

บอร์ดเงียบจัง

9. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ยังเข้ามาเปิดเกือบทุกวันคราบบบ ^_^
    ไม่ได้หายหัวไปไหน แต่งานหนักโค้ดๆ555+

10. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    ผมติดรถพี่เทพไปด้วยได้ป่ะครับ @^0^@

11. MIRADRAG

115
    3
    0
    ทำไงดีเนี่ยรถตูเองยังไม่ได้ทำเลยตอนนี้ สงสัยได้ทำก่อนแข่งแน่ๆ

12. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ตามสัน.....ครับ 555+

13. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    ---

พี่คับไปกินสเต๊กสามย่านดีป่ะคับ....ใกล้ ใหล้ MBK ดีจะได้มิตติ้งที่นั้นเลย

14. MIRADRAG

115
    3
    0
    เจอกันวันอาทิตย์ที่ 7 นี้นะครับ เวลาประมาณ บ่าย 2 ครับ
    นี่ก็เพิ่งกลับมาจากที่ MBK เองครับ มีรูปมาฝากด้วย

15. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ดีนะที่เข้ามาดู

ไปด้วยๆๆ

แด๋วโทรหาหละกัน...................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2010
  16. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    อีก 1 อาทิ แล้ว ไวโคตรรรรร

17. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    พรุ่งนี้ละ นะครับ พี่น้อง

18. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    สงสัยมันจะไม่อยากไป TT

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้