และแล้วก็...ส่งท้ายปีเก่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ari, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ถึงเวลาเคราะห์ร้ายมาเยือน ข้างหน้าบั๊มกันอยู่ 3 คัน
    taxi ข้างหน้าเบรกตัวโก่ง..เอี๊ยด.ดด ไม่ตู้ม
    เราเปลี่ยนเลนส์มาพอดี ไม่เอี๊ยด..ด แต่ตู้มเลย
    ขับชนรถที่กำลังเหยีบเบรค เหมือนขับชนกำแพงเลย:D
    สำรวจความเสียหาย
    - คานหน้าเบี้ยว
    - กันชนไม่ต้องพูดถึงเยิน
    - ไฟหน้า type r ที่รักแตกทั้ง 2 ข้าง
    - แก้มเป็นรอย
    - ฝากระโปรงหูยึดขาดทั้ง 2 ด้านยกขึ้นมาได้ทั้งบาน ต้องซ่อม
    โชคยังดีที่เครฟร่า เป็นรอยแค่นิส..ส์เดียว ขึ้นรถยกไปอู่เลยครับงานนี้

เพิ่งได้ไฟหน้า มาทดแทน
    อยากบอกว่ารูปตอนลงขาย ไม่สวยเลย
    แต่หาไม่มีแล้ว เลยตัดสินใจเอามาเพื่อลองเอาไปขัดดู
    เอารูปมาให้ดูถึงความแตกต่าง
    มันเยี่ยมมากเลย:)

อันเดียวกัน ขออนุญาติผู้ขายนะครับ

ตอนนี้ก็รวบรวมของอยู่
    โชคยังดีอีกอย่างที่แก้มทำเครฟร่าเอาไว้
    เพิ่งเสร็จเลยยังไม่ได้ใส่ ไว้ซ่อมเสร็จแล้วจะเอามาอัฟเดทกันอีกทีน๊า
    ช่วงนี้ใกล้เทศกาล รถเยอะ ขับรถกันด้วยความระมัดระวังนะคะ
    ขอให้โชคดีรับปีใหม่กันทุกคนนะคะ:)

แก้ไขล่าสุด: 25 ธันวาคม 2009
  2. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ ขอให้รถหายป่วยเร็วๆ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เสียใจด้วยครับ กลับมาสวยกว่าเดิมแน่นอนงานนี้

4. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
    กลับมาสวยเร็วๆนะครับพี่...............

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    กลับมาสวยไวๆนะคุณพี่
    รอชมแก้มเครฟร่าครับ

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ลูกรักกลับมาสวยไวไวนะครับพี่

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    อย่าลืมเอาทะเบียนคู่กรณีไปซื้อหวยนะคับพี่
    เพื่อนผมโดนมาตอนต้นเดือนเอาไปซื้องวดกลางเดือนถูกเต็มๆเลยคับพี่

ปล โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม

8. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ

9. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    โห ... ใจหายแทนเลยครับพี่แจง ถือซะว่าฟาดเคราะห์เน้อพี่ แต่ถ้าให้ดีไม่เกิดจะดีที่สุด กลับมาสวยไวๆๆนะครับพี่สาว

10. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    เซงแทนเลย จะรอดูตอนซ่อมเสร็จนะคับ

11. 470180096

470180096 New Member Member

275
    7
    0
    ส่งท้ายปีเก่าจริงๆครับ ยังไงๆกลับมาสวยกันทั้งคู่เลยนะครับ(ทั้งคนขับและรถเลย)

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ซวยท้ายปีเลยครับ ปีหน้าดีชัวร์
    ปีที่แล้วผมก็ 31 ธันวา เลย

---------- Post added at 09:35:43 ---------- Previous post was at 09:35:27 ----------

ซวยท้ายปีเลยครับ ปีหน้าดีชัวร์
    ปีที่แล้วผมก็ 31 ธันวา เลย....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2009
  13. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ฟาดเคราะห์ครับพี่

กลับมาสวยไว ๆ น่ะครับ

14. กลับมาสวยไวๆนะครับพี่

รอชมโฉมใหม่ครับ

ปีหน้ารวยๆๆๆ

15. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    กลับมาสวยไวไว ครับ

16. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะคับพี่

17. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เข้าอู่ทีไรเพ่แจงก็ออกมาเนียนก่าเดิมตลอดๆ ซ่อมเร็วๆเนียนๆนะคับเพ่ คนยังสบายดีก็ดีแล้วคับ

18. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    กลับมาสวยเร็วๆนะครับ

รบกวนพี่แจง ถ่ายรูปตรงจุดยึดหูลากด้านหน้าให้หน่อยได้มั้ยครับ

19. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    เสียใจด้วยครับ ขอให้หายไวไว ออกมาสวยกว่าเดิมนะครับ

20. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    กลับมาสวยไวๆนะครับพี่ ของผมก็เพิ่งเอารถออกจากอู่มา 2 วันเอง หุหุ

21. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    สิ่งไม่ให้ดีผ่านไปกับปีเก่า นะครับ แล้วสิ่งที่ดีที่สุดให้มากับ ปีใหม่ที่จะถึงนี้ นะครับ

22. ขอให้รถกลับมาสวยไวๆๆ นะคับพี่แจง โชคดีที่คนขับไม่เป็นไรนะคับ

23. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ แต่คนขับไม่เป็นไรก็ถือว่าดีแล้วครับ ยังงัยก็กลับมาหล่อไวไวนะครับ

24. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    เสียใจด้วยนะครับพี่ กลับมาสวยๆ ไวๆ นะครับ

25. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    อดพาไปเที่ยวทั่วไทยช่วงปีไหม่เลยดีพี่แจง

---------- Post added at 15:54:28 ---------- Previous post was at 15:54:07 ----------

อดพาไปเที่ยวทั่วไทยช่วงปีไหม่เลยดีพี่แจง

26. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    โอ...เสียใจด้วยครับคุณแจง....ส่งท้ายปีเลย...ให้รีบกลับมาหล่อๆเหมือนเดิมไวๆด้วยนะครับ....

27. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ครับ:D

28. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    หายไวๆนะครับ

29. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    กลับมาสวยไวไวนะครับพี่

ผมก็พึ่งโดนมา พึ่งเสรจออกมาเองคร้าบบ

ดูรูปแล้วเหมือนจะเป็นหน้าสวนจตุจักรเลยนะพี่

ถือว่าได้เวลาอัพสเต็ปไปก็แล้วกันครับ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว

---------- Post added at 18:57:30 ---------- Previous post was at 18:57:11 ----------

ดูรูปแล้วเหมือนจะเป็นหน้าสวนจตุจักรเลยนะพี่

ถือว่าได้เวลาอัพสเต็ปไปก็แล้วกันครับ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้