!!!!! พี่หนุ่มขายรถทำไม @#$%&*$

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 23 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อครับ "พี่หนุ่มขายรถทำไม"

เซ็งเป็ดมหาศาล E46 มันเท่ห์กว่า MR2 ตรงไหนครับ แล้ววันก่อนที่เขาใหญ่ ยังคุยกับผม กับจิม อยู่เลยว่ายังไงก็ไม่ขาย จะเก็บไว้จนปลูกสะระแหน่

ว่าแต่ว่า ถ้าถอดชิ้นไหนให้น้องก่อนขายก็ดีนะครับพี่ อิอิอิ :p

ต่อเนื่องเลย.........แล้วมีใครจะใช้จนปลูกสะระแหน่เหมือนผมไม้ครับ ขอเสียงหน่อย !!!!
    ผมขายไป 2 คัน แล้วก็ต้องซื้อกลับมาทุกที คันนี้คงไม่ขายแล้ว เหนื่อยหารถมากๆ

แก้ไขล่าสุด: 23 มกราคม 2010
  1. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ผมคนนึงแล้วพี่ จะเก็บจนปลูกหัวไชเท้า เลยอะ :cool:

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ลองโทรถามแกเลยครับพี่ยอด ช่วงนี้แกไม่ค่อยได้เล่นเน็ต เพราะแกมีเหตุผลมากกว่านั้น ทำไมถึงต้องขาย เป็นเหตุผลของลูกผู้ชายอย่างแท้จริง แต่ผมบอกพี่แกไปแระก่อนจะตั้งกระทู้ให้ ว่าผมมั่นใจ อีกไม่เกินห้าปี พี่หนุ่มก็ต้องกลับมาซื้อ MR2 ใหม่ เพราะรถคันนี้ ก็เป็น MR2 คันที่สองของพี่หนุ่มแระ ดังนั้น อย่าขายเลยครับพี่หนุ่ม

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    คุณกราฟกลับมาอยู่ไทยยังครับ ถ้ากลับมาแล้ว คืนวันศุกร์ที่ 29 มกรานี้ ถ้าไม่ติดอะไร มามิตติ้งด้วยกันนะครับ:D:D

4. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ใช้ต่อไปเรื่อยๆคับ

5. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ยังเลยคับ เสียดาย ถ้าอยู่นู่นไม่พลาดแน่นอนน

กว่าจะได้กลับก้อ น่าจะกลางปีนู่นเลยอะ เซ็งๆ
    :cry:

6. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เก็บไว้ให้ลูก

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0

ป่มไปเห็นในเวปไหนจำไม่ได้เหมือนกันงิ ยังงง ๆ เลยว่าพี่หนุ่มจะขายทำไมอ่ะงับ

ละถ้าจะเอา อี46 นี่ ขอใหศึกษาไว้แรง ๆ เลยงิ เพราะ
    1ส่วนตัวเคยสนใจเช่นกันงับ ศึกษา ๆ ๆๆ ไม่เอาดีกว่า ลองหาอ่านในบีเอมเอสงิ
    2เพื่อนป่ม2คนใช้อี46รวมกัน3คัน ตอนนี้ประกาศขายทุกคันเลยฮะต้องการไหมงิ
    3เพื่อน1ใน2คิดจะขายเพื่อมาเล่น200ก้อมีนะงิ

ลองตัดสินใจดี ๆ นะก้าบพี่หนุ่ม ถ้าสนใจรถเพื่อนป่ม มีทั้งแบบก่อนไมเน่อร หรือ เฟซลิฟแล้วก้อมีงิ ขายกันหมดเลยงับ ๆๆ

รถพี่หนุ่มสวยมากมายงิ ไม่น่าขายเลยงับ T__T
    ป่มคนนึงงับที่จะใช้จนปลูกสาระแน่เช่นกัน เย้ ๆ

8. ไม่ต้องมาพูดเลย ตานี่ขายไปก่อนเพื่อนเลย ถึงแม้รถจะยังวนอยู่ในคลับก็เหอะ :mad:

9. Van de Trust!!

424
    9
    0
    เอ้าพี่ยอดงิ
    ป๋าโอมเขาเอา ญ ในเครือ มาร่วมเทรดคับ

555555 +

10. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    โอโหโดนเป็นชุด จริงๆไม่ได้อยากขายแต่จะเอาเงินไปทำบ้านและก็ไม่ได้อยากได้ E46 อะไรมากมาย ที่ลงไว้ก็เพื่อเป็นทางเลือกอีกทางเพราะบีเอ้มได้มาก็ขายอยุ่ดี แต่น่าจะขายได้ง่ายกว่าและจริงๆรถอะไรก้ได้แต่พี่ก็ตั้งราคาไว้สูงนะ ถ้าไม่ได้ราตาก็ไม่ขายก็จะเก็บไว้ปลูก......อะไรดีอะ ก็ขอขอบคุณน้องๆทุกคนที่เป็นห่วงโดยฉะเพาะ คุณยอด

11. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ยังไงก้อตาม ขอให้พี่หนุ่มสมหวังนะค้าฟ
    เย้ ๆ

12. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ผมก็จะเก็บไว้ปลูกต้นรักใหม่

เพราะต้นเก่ามันโรยรา. เศร้า !!!!!!!!

---------- Post added at 13:12:02 ---------- Previous post was at 13:11:36 ----------

เพราะต้นเก่ามันโรยรา. เศร้า !!!!!!!!

13. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18

14. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    อันข้างบนมันออกแนวเศร้าจิต ยังไงไม่รู้

ขายได้ไวๆและพอบ้านเสร็จก็ขอซื้อกลับมาใช้ไวน่ะครับ

15. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ล่าสุดเห็นป๋าโอมก้อจะขายเพื่อไปถอยปาเจโร่สปอร์ตเหมือนกันงับ
    5555555+

16. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เปงกำลังใจให้คุณจิมนะครับ สู้ๆๆ

17. เอ้า....ขายกันเข้าไป อย่างกะ มือถือ

18. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    อย่าพึ่งรีบขายกันเลยค๊าบบบ :cry: รอให้รถผมเสร็จก่อน ขอได้ไปแจมกันก่อน แห่ะๆ
    แต่ว่าช่วงนี้กระแสmr ก็มาแรงนะครับมีคนถามหากันเยอะ ถ้าแนวสตรีทเรส กลับมาเอ็มอาร์มาแรง
    แน่นอนคร๊าบบบ :D

19. Van de Trust!!

424
    9
    0
    อันนี้จิงฮะ คอนเฟิร์ม !!

20. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    อีตาคนคอนเฟริ์มข้างบน ชิงขายก่อนเลยอะดิ น่าตีจิงๆๆ

21. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    อีกเสียงครับยิ่งขับยิ่งรัก

22. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    โหพี่หนุ่ม ผมพึ่งจะซื้อมา พี่จะขายซะและ

งี้เวลาไปเที่ยวก็อด แดง ขาว น้ำเงิน แบบวันนั้นอ่ะดิพี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้