ในที่สุดก้อต้องปล่อย..

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sayon, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    พี่น้องคับผมเพิ่งเข้าใจความรู้สึกของคนที่รักรถ..ตอนที่เราต้องขายออกไป เราทำเรารื้อมาหนุกดี แต่ตอนนี้เราต้องการขยับ เพราะมันไปกันไม่หมดบ้านนั่งหลังกระบะก้อลำบาก + กับการที่เราต้องทำมาหากินและต้องใช้รถกระบะใหญ่ๆขึ้นเมื่อไหร่พอจะมีงบเหลือจะหามาใช้อีก..นะเจ้าฟ้า

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    พี่เสรีปล่อยรถแล้วหรือครับผม

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สู้ๆครับพี่เส ... :D

5. ซื้อล็อตเตอรี่ไว้ครับ...เผื่อฟลุ๊ค...จะได้เก็บเอาไว้..สู้..สู้...

6. sayon

607
    11
    18
    จ้า..

ขอบคุณคับ..:D

ยังไม่ไปไหนหรอก..ยังอยู่นี่แหล่ะอบอุ่นดีพี่..:p

คับ..เนี่ยเพิ่งไปโอนลอยให้เขาเพิ่งมาเนี่ย..มันบอกไม่ถูกอ่ะพี่รงค์ ( เป็นคันแรกของเด็กบ้านนอกอย่างผม )
    ทางบ้านแย่+สมาชิกในครอบครัวเพิ่มมา มันเลยดูอึดอัดก้อต้องจำใจคับ..:cry:

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    เอาน่าตัวห่างแต่ใจไม่ห่างเป็นพอ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ใจยังอยู่ที่นี่ แล้วพี่เสรีจะเศร้าทำไมล่ะครับ
    ถึงเปลี่ยนรถใจไม่เปลี่ยนจากพี่น้องเราก็พอครับ
    กาลเวลาเปลี่ยนแปลงไปยังไง แต่ใจพี่ไม่เปลี่ยนก็อบอุ่นเหมือนเดิมครับ
    ชีวิตไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไปครับพี่ ท่องคำว่าสู้ครับพี่
    ทำยังไงได้ เมื่อไม่ได้เกิดบนกองเงินกองทอง

9. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เห็นว่าจะ ขาย ก็เสียดายแทนนะครับ
    แต่พอได้ยินว่าจะ ขยับ ผมดีใจด้วยครับผม
    ถ้าหากโอกาสอำนวย กลับมาเป็น ครอบครัว NV กันใหม่นะครับ
    ยินดีต้อนรับเสมอ

:)

10. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    รถไม่อยู่ก็ยังเป็นสมาชิกเหมือนเดิมครับ :)

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขยับมาเป็นแวนซิครับผม อิอิ
    เออ คันนี้ปล่อยเท่าใดครับมีคนสนใจอยูครับ

12. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขยับมาเป็นแวนซิครับผม อิอิ
    เออ คันนี้ปล่อยเท่าใดครับมีคนสนใจอยูครับ

13. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เสี่ยเบิ้มเดี้ยวก็รวยแย่หรอ ว่าแต่มีแวนสวยๆๆไหมส่งpm ให้ผมหน่อยสิเอาไม่แพงนะ :D

14. sayon

607
    11
    18
    ถูกคับป๋า..แต่ที่เคร้าเพราะว่ารักมันนะ..ใช้มาไม่เคยรวน :D

คงใช้ SONIC 125 ไปก่อนพี่ รออีกหน่อย

คับพี่..
    ตั้งไว้ 80 แต่จบที่ 77 คับป๋าเบิ้ม :D

15. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ไปทำไรมาครับ โดนยิงซะพรุนเลย

16. sayon

607
    11
    18

:D:D:D

17. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    เข้าใจความรู้สึกครับ ผมก็มีแววเช่นกัน

18. sayon

607
    11
    18

มีแววขยับไปเป็นไรพี่...:D

19. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    พี่เต้ขยับเป็น350Z แฟร์เลดี้คับ555

20. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ผมก็ คงอีกไม่นานต้องปล่อยเหมือนกันครับ

21. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    มีแววเป็น BT50 ครับ

แต่รักคันนี้มาก ไม่อยากจากกัน

22. gar555

gar555 New Member Member

71
    0
    0
    นึกแล้วเศร้างับ ผมก็มีแต่คนบอกให้เอาไปปล่อย แต่ผมทามใจไม่ได้ถึงจะซ่อมมานาน
    ตอนนี้ยังใช้ไม่ได้แต่ก็จะไม่มีวันขายไปแน่นอนงับ ยอมอดตายดีกว่าขายเพิ่อนรัก งับ ฮือๆ
    ตอนนี้ก็ซ่อมต่อไปงับ

23. ยอมรับใจนายเลย ตัดใจไม่ลง พออ่านแล้วโหคิดมากกว่าเดิมอีก ไว้คุยกันมั่งนะ[email protected]

24. sayon

607
    11
    18
    อยากรู้จังเลยพี่น้อง..ช่วงไหนที่รถยนต์จะราคาลดลงมั่ง..

25. sayon

607
    11
    18

จะไปเล่นตัวไหนต่อล่ะ คุณ ยุ่น .....:D

26. เคยปล่อยไปแล้ว แต่ของมันเคยๆกัน สุดท้ายก็ต้องกลับมาขี่กันใหม่

27. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    อยากได้แวนครับ แต่ไม่รีบครับ ตอนนี้ไม่ค่อยได้ใช่จอดส่วนใหญ่ ใช่แต่ Dmax กับ NewLANCER ส่วน Nv ไม่ค่อยได้ใช่เลย ไปกันไม่หมดอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2010
  28. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ไม่เป็นไรครับถ้าใจยังอยู่เอนวี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้