celicaถ้าติดไฟซีนอนกี่ K ดี คะมีใครติดหรือยังทนมั้ยคะ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย หนูมาลี, 20 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    celicaถ้าติดไฟซีนอนกี่ K ดี คะมีใครติดหรือยังทนหรือป่าว

1. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    16000ครับ สวยแจ่ม

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    ตกลงคนตั้งกระทู้นี่จะเป็น ญ.หรือชายครับ เปลี่ยนชื่อมากี่อันแล้วเนี่ย

หลายสิบกระทู้เลยนะครับ
    ขยันปั่นจริงๆ
    ถ้าจุดประสงดีกรุณาสมัครแล้ว login ด้วยครับ

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เรื่องค่า K ก็คือต่างกันที่สี แล้วแต่คนชอบนะครับ

ยิ่งค่า K เยอะ ผมว่ายิ่งสวย

แต่ ขับลำบากหน่อยเพราะแสงมันค่อนข้างกลืนนะครับ

( ปล .... วันนี้คุณลงมา 70 กว่ากระทู้ ผมว่า สมัครแล้ว Login เอาซักชื่อนึงแล้วเข้ามาคุยกันดีกว่าครับ :))

4. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    เอาเหอะครับ ถึงจะเข้าข่ายป่วน แต่คำถามก็เป็นประโยชน์ต่อสาธารณะชนอยู่ ยังไงสมัครทางเวบแล้วแสดงตัวเข้ามาคุยเลยดีกว่าครับ ถ้าได้เข้าใจว่าไม่ได้มากวน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้