มีใครเคบเปลี่ยนยางรองสปริงหลัง ตัวแวนบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 7 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ยางที่รองระหว่างเบ้าบน(ที่เป็นทรงกรวย)กับสปริง และเบ้าล่างกับสปริงบ้างครับ
    ซื้อที่ไหนราคาเท่าไรได้ตรงรุ่นเลยไหมครับ
    ถามที่สยามวรจักร บอกไม่มีขาย ใครพอรู้ที่ซื้อแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถามป๋าเบิ้มเลยครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ส่วนมากมันติดมากับสริงด้วยครับ

4. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ของผมเป็นกระบะนะ เคยเอาไปให้ร้านช่วงล่างแก้ไขสปริงให้ เขาก็ใส่ยางแบบนี้ให้ด้วยนะ ผมคิดว่าร้านทำช่วงล่างน่าจะมีนะครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เป็นบางร้านครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้