ถามเรื่องกระจังหน้า

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KIT_TG, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    พอดีครับไมตี้ ไม่โป่งอยู่ครับ อยากทราบว่ากระจังหน้า สีดำพอมีขายไหมครับ หรือว่ามีแต่ชุบโครเมียม พอดีอยากลองใส่กระจังหน้าดำดูครับ ถ้ามีซื้อที่ไหนครับ ผมอยู่ นนทบุรีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. pu1278

pu1278 New Member Member

84
    0
    0
    ของsurfดีกว่าสวยมากๆๆๆ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าจะไม่มีขาย นะครับ

สีสเปดำด้าน รออยู่มั้งครับบบบบบบ

---------- Post added at 21:36:31 ---------- Previous post was at 21:36:15 ----------

น่าจะไม่มีขาย นะครับ

สีสเปดำด้าน รออยู่มั้งครับบบบบบบ

4. KIT_TG

83
    1
    0
    ของ surf ก็น่าสนใจครับ แต่จะเอามาทำสีจะเสียของไหมครับ

คือ รถขาวถ้ากระจังชุบกันชนชุบกลัวมันจะจืดอ่ะครับ

เลยคิดว่าจะเอากระจังดำกันชนชุบอ่ะครับ

แล้วของ surf นี้ซื้อที่ไหนได้อ่ะครับ อยากได้กระจัง กันชน ไฟเลี้ยวอ่ะครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไรหรือว่า พี่ๆเพื่อนๆน้องๆท่านใดมีของครับ

5. เอาของเซิฟมาทำสีผมว่าน่าเสียดายครับ ถ้าอยากได้ดำผมว่าเอาสีดำพ่นอย่างแมนว่าดีกว่าครับ เบื่อค่อยไปหาของเซิฟมาใส่ก็ได้

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สีดำพ่นไปเลยครับ.........

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จัดไปคับ

8. หนับหนุน เซิฟๆ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ของ Surf เลยครับ กระจังหน้าพร้อมไฟมุม 1500++3500
    ตัว 106 นะครับ คือ ตัวไฟโบ้
    กันชนหน้า 3500++

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ประเด็นคืออยากพ่นสีดำ...งั้นเอาของเดิมติดรถ...ลอกโครเมียมออกแล้วพ่นเลยครับ...เพราะซื้อใหม่ไม่มีสีดำ...SURFเสียของแน่ครับ...

11. KIT_TG

83
    1
    0
    พี่แมนครับ ราคานี้หาได้แถวไหนครับ หรือว่าพี่พอมีของไหมครับ

แล้วตัว 106 ไฟโบ้ นี่ไฟเลี้ยงสีส้มเปล่าครับ

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  13. เหมือนจะเปลี่ยนใจไปเล่นหน้าตัวนอกซะเเล้ว อิอิ

14. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ในกระทู้ซื้อขายเลยครับ
    ผมก้อเด็กนนท์เหมือนกันสนามบินน้ำครับ

15. KIT_TG

83
    1
    0
    ผมอยู่แจ้งวัฒนะครับ รถผมก็ซื้อต่อเพื่อนมาจากสนามบินน้ำ

พี่น่าจะเคยเห็นนะครับ ไว้เก็ยสีแล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมครับแต่นานนิดนึงเดี๋ยวหาของให้ครบก่อน อิอิ

16. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เจอทักกันได้นะครับผมไปแจ้งวัฒนะเกือบทุกวันแถวเซ็นทรัลง่ะครับ

17. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ผมแจ้งประเด็นกันชนนะครับ กันชน Surf 130 สีดำก็มีครับ
    แต่มันจะเป็น 4Runner VZN 30 ครับ
    ส่วนไอ้ที่มันชุบโครเมียมมามันเป็น KZN130 ,LN130 ครับ

ส่วนกระจังหน้าถ้าไฟเต็มไม่น่ามีสีดำ
    ส่วนตาเหลี่ยมพอจะมีสีดำหรือเทาเข้มใน 106 ครับ
    ลองๆค่อยๆหาดูนะครับ รถดตโยต้ามีอะไรที่เรายังไม่รู้และคาดไม่ถึงอีกเยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้