คัยมีเกมลองแต่งรถบ้างคะ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย nouna_za, 5 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nouna_za

nouna_za Guest

0
    0
    0
    ลองที่เอาไว้ลองแต่งรถอ่ะค่ะ ที่มีรถหลายรุ่น มีแม๊กหลายๆแบบ แล้วก้อปรับสีแม๊ก สีรถ ปรับขึ้น ลงตามใจชอบอ่ะค่ะ คัยมีบ้างคะ ขอหน่อยได้มั๊ย ขอบคุนมากค่า

2. RedSuns

RedSuns New Member Member

7
    0
    0
  3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    [​IMG] เลย ชอบๆ

4. AodIndeed

AodIndeed New Member Member

74
    0
    0
    เยี่ยมมากเลยซ่าร่า อ้า...

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    จาลองแต่งดูขำขำนะครับ

6. RedSuns

RedSuns New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณที่ชมนะครับ มันส์แค่ไหนครับ ผมเล่นโหมดอาชีพ(อันที่2) มันโครตๆเลยคร้าบ

7. nouna_za

nouna_za Guest

0
    0
    0
    เล่นยังไงอ่ะคะ

เล่นยังไงอ่ะคะ เล่นไม่เป็นอ่ะค่ะ งงสุดๆ เข้าไปกดอะไร ก้อขึ้นError เซงช่วยบอกหน่อยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้