สอบถามซันลูปหน้าแหลม เอารุ่นไหน ยี่ห้อใด มาแปลงใส่กันอ่ะครับ?

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนผู้รู้ชาวสาวกหน้าแหลมทุกท่านครับ! ขอบคุณครับ.

1. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    หารุ่นแบนๆอ่ะค่ะพี่อุ้ย เอาแบนๆ นะ จะได้ไม่ต้องไล่อูมค่ะ พอทราบมาแค่เนี้ยค่ะ

2. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    รถผมนำของ TOYOTA AE100 มาแปลงใส่ครับ

พวก TOYOTA LEVIN ก็ได้ครับ หรือถ้าพวก NISSAN ก็จะเป็น S13

3. ขอบคุณครับ!

4. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    วานก่อน เจอหน้าแหลมขับอยู่ข้างหน้า เห็นแต่งๆเลยเข้าไปใกล้ๆชม ปรากฏว่าเด็กในรถ ยืนขึ้นมาซะงั้น แม่ม มีซันลูปด้วย หล่อจริงๆเลย
    แจ๋วจริง ตังค์พร้อมๆน่าลอง อิอิ

5. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    กำตังไว้ สัก 20000-25000 นะครับเบดสดรับรถไปถามมาละ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้