โหวตมิตติ้งปีใหม่ครับ......เสาร์ที่สองเดือนมกราคม ปีหน้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    โหวตมิตติ้งปีใหม่ครับ......เสาร์ที่สองเดือน มกราคม ปีหน้า
    ตรงกับวันเด็ก
    พรี่ๆ น้องๆ อยากไปไหน
    โหวต
    สถานที่มิตติ้งได้เลยครับ​

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤศจิกายน 2009
  2. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    :D:D:D:D โหวตที่เดิมค้าบบบบบ :D:D:D:D:D

นครนายก ที่เดิม ห้องเดิมค้าบบบบบบ :D:D:D:D:D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มาไว..............โหวตไว...........ครับ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เบื้องต้นคงน่าจะเลือกร้านอาหารใน กทม. จัดเลี้ยงกันนะคับ ....
    ต่างจังหวัดผมเองช่วงเดือนนี้คงไม่สะดวก....แต่ยังไงแล้วแต่ส่วนรวมคับ...

5. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    นครนายกเหมียนเดิมก๊าบ คริๆ

6. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เริ่มเร็วจังเราเหลือโหวตมิตติ้งตั้ง2ครั้งแหน่ะ:D:D

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
  8. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ที่เดิม....I want to play football......อิอิอิ.......................BB young blood Team VS. BBลายคราม

9. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    อยากไปแบบเขาใหญ่อะ.........แบบบ้านอยู่ท่ามกลางขุนเขาไม้ใหญ่.....มีลำธารไหลริน....สุดๆ

10. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    :(:(:(
    คงตามไปค่ำๆเหมือนเดิม..........

11. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อยากขับ BB ไป จัง

12. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เหลืออีกตั้งเหลายดือนกว่าๆๆ มีเวลาถมเถไป
    คิดให้ไว แล้วจะรุ่ง
    แหมแค่ซ่อมรถ
    พี่ซื้อรถใหม่ คิดไม่กี่ชั่วโมงเอง

---------- Post added at 23:13:08 ---------- Previous post was at 23:12:50 ----------

เหลืออีกตั้งเหลายดือนกว่าๆๆ มีเวลาถมเถไป
    คิดให้ไว แล้วจะรุ่ง
    แหมแค่ซ่อมรถ
    พี่ซื้อรถใหม่ คิดไม่กี่ชั่วโมงเอง

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    นครนายกก็ดีนะครับ...................................

ปล.ที่ตั้งโหวตไวนั้น..............แค่อยากทราบสถานที่..............เพื่อดำเนินการจัดการจองสถานที่ครับ..............เดี๋ยวใกล้ๆจะไม่มีคนช่วยทำงานครับ

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes:
    นครนายก
    หรือ กรุงเทพ
    หรือ เขาใหญ่
    หรือที่อื่น

ที่ไหนก็ไม่รู้
    รู้แต่ว่า เดี๋ยวยังไง ก็เหมือนเดิม.........:D

15. marko555

3,491
    10
    0
    อิอิ รั่วเหมียนเดิมช่ะม่ะครับพี่ อิอิ

16. taywa

1,241
    1
    0
  17. taywa

1,241
    1
    0
  18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ปรึกษาใครบ้างหรือยังครับพรี่ เรื่องตังค์อ่ะ......:D

19. taywa

1,241
    1
    0
    555........มีเวลา 1 เดือน เก็บคนละ 1000 ก่อนดีไหม....เป็นค่าที่พัก+อาหาร ไม่รวมค่ารถ ถ้าไปเยอะๆแบบนครนายก ก็โอเค ผู้ชาย 1000 ผู้หญิง 500 เด็กๆไม่คิด.....

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: ปรึกษาใครบ้างหรือยังครับเนี่ย.... :D

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม...........................

22. taywa

1,241
    1
    0
    เปล่าๆคิดเอาเอง.......555

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    งั้นก็ให้พรี่วาคิดเรื่องที่พรี่จะออกสตางค์ให้น้องๆ ด้วยนะครับ....:D

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    นครนายกแจ๋วเลยครับ...........................แต่เรื่องห้องนอน.........ครั้งที่แล้วมันไม่พอนอนอะครับ...........ต้องมีสมาชิกนอนนอกห้องเป็นจำนวนมากครับ.........ยังไง.........เป็นเรื่องที่น่าคิดครับ

25. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อะไรกัน จะปีนึงแล้วเหรอเนี่ย หัวเข่ากรูยังไม่หายเลย ..... ไม่ไปนครนายก ขอเป็นเขาใหญ่ได้ไหมครับ

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D เรื่องห้องนอน คราวที่ไปนครนายกครั้งที่แล้ว
    ก็ได้มีการแจ้งกันแล้วนะครับว่า ห้องนอนจะมีแค่จำกัด 6 หรือ 8 ห้อง
    แล้วก็ตกลงกันว่า ท่านที่จะใช้ห้องส่วนตัว จะเป็นคนหารค่าห้องจากจำนวนเต็ม
    โดยท่านที่เป็นสมาชิกอื่นที่ไม่ต้องการห้องเดี่ยว ก็ไม่ต้องออกค่าห้องเลย
    เพียงแต่ต้องนอนรวมในโถงใหญ่แค่นั้น......

ทั้งนี้ทั้งนั้น ตอนที่ Confirm เรื่องการที่จะเข้าพักนั้น มีการทวงถามหลายสัปดาห์มาก
    ว่า มีสมาชิกท่านใดจะไปบ้าง ต้องการจำนวนแน่นอน เพื่อการ Book ห้อง และ
    จัดการเรื่องค่าใช้จ่าย........... ปรากฏว่า....... ไม่สามารถหาความแน่นนอนได้
    จึงตัดจำกัดกันแค่คนที่ Confirm สรุปสุดท้ายก็ออกมาอย่างที่เป็น......

ถ้าเอ่ยมาเรื่องที่จะบอกว่า มีสมาชิกต้องนอนนอกห้องจำนวนมาก เพราะที่นอนไม่พอ
    ผมว่า แก้ไขตรงที่หาความแน่นอนเรื่องจำนวนคน และขอให้สมาชิกทั้งหลาย
    ร่วมแรงร่วมใจ ช่วยกันเฟ้นหาสถานที่และที่พักที่สามารถรองรับความต้องการ
    ของท่านๆ เองได้ทั้งหมด จะดีเป็นที่สุด....... ครับ..... :D

:D รบกวนกรุณา หาสถานที่ๆ ท่านๆ อยากจะพักกันมาด้วยนะครับ
    อย่าแค่บอกว่าไปที่ไหน เช่นอยากไปเขาใหญ่...... แต่เขาใหญ่กินอาณาบริเวณ
    ไป 3 จังหวัด........ คุณอยากไปมันทั้ง 3 จังหวัดไหมล่ะ.....

หาสถานที่พักมาเลยดีกว่านะครับ มันจะได้เห็นภาพ และเตรียมการณ์ได้ทันท่วงที

:D

27. marko555

3,491
    10
    0
    ว้าคราวนี้ก็นอนกอดพี่เอไม่ได้เเล้วซิ คริๆ

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับ..........ที่ผมอ้างเรื่องที่นอนไม่พอ...............ก็หมายถึงเรื่องการจัดจำนวนคน..........แต่ล่วงหน้าครับ...........

29. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ที่อุทยานเขาใหญ่ มีห้องพักรวม แบบค่ายพักแรม แต่ไม่รู้ว่าจะต้องติดต่ออะไรยังไง :welcome:

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม......................................ลองติดต่อดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้