อยากให้ เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยส่งกำลังใจด้วย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 10 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    เนื่องจากทาง มหาวิทยาลัยรังสิต ได้มีส่วนร่วม โครงการ University Drivers Search
    ของทาง Honda ที่จะเปิดโอกาสให้นักศึกษาได้มีโอกาศสัมผัสกับกีฬาความเร็วใน รายการ
    Honda Jazz One Make Race จนได้ 2 ตัวแทนของทาง มหาวิทยาลัย โดยได้รับ
    Sponser หลักจาก ทาง บริษัท Grand Prix Group และ บริษัท ฮอนด้า ออโตโมบิล
    (ประเทศไทย) โดยมีตารางแข่งขันดังนี้

สนามที่ 1 วันที่ 20-21 เมษายน 2550
    สนามที่ 2 วันที่ 15-16 มิถุนายน 2550
    สนามที่ 3 วันที่ 10-11 สิงหาคม 2550
    สนามที่ 4 วันที่ 12-13 ตุลาคม 2550
    สนามที่ 5 วันที่ 14-15 ธันวาคม 2550
    จัดแข่ง ณ สนามพีระ พัทยา ทุกสนาม

ยังไงก็ อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ คอยส่งกำลังใจเชียร์ด้วยนะครับ :D
    http://www.honda.co.th/jazzonemakerace/main.html

ยังไงก็ ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ มากๆ นะครับ :D

2. d=di

d=di New Member Member

11
    0
    1
    "wow" สมัยเราเรียนไม่เห็นมีแบบนี้ UP UP UP ช่วยเชียร์เต็มที่ครับ

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เบียร์เก่งจริงๆน้อง เต็มที่เลยครับ

4. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    สู้ๆ โล้นซ่า เอ็งแจ๋วว่ะ ยกนิ้วให้

5. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    :D ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ พี่ๆ
    ถ้ามีโอกาศก็ อยากให้ไปดูด้วยนะครับ :D

6. R palm

R palm New Member VIP

47
    1
    0
    สู้ๆครับถ้ามีโอกาสจะขอตามไปเชียร์นะ เอาใจช่วยครับ

7. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    หุหุหุ อะขอบคุงครับพี่ palm :D

ว่าแต่ว่า รถพี่เยอะจัง ขอยืมหน่อยจิ อิอิ :D

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ตัวแทนมหาลัยเลยเหรอน้องเบียร์ สุดสุดจริงๆ
    ยังไงเอาแชมป์มาฝากหน่อยนะ

9. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เอ้า เบียร์ ลุยๆ โอกาศดีดี รีบคว้าใว้ครับ

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เฮ้ย!! เบียร์ อย่างนี้น่าไปเชียร์มากๆเลย......ตุนๆบัตรเข้าพิทไว้ให้หน่อยน่ะ เด๋วจะตามไปแช่ง เอ้ยเชียร์

11. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    สู้ๆน้อง มันเก็บหน่วยกิจด้วยเปล่าเนี๊ย:D

12. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    อิอิ :D

เก็บครับพี่ แต่เก็บหน่วยกิจ ชีวิตนะครับ อิอิ :D

13. พี่ว่างจะไปช่วยเชียร์นะ

14. MJoe

MJoe New Member Member

17
    1
    0
    เยี่ยมครับ ให้สุด ๆ เลยนะครับ

15. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ไอ้โล้น ลุยยยยย

16. toku

1,101
    4
    0
    เหอ เหอ

17. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    หุหุหุ เร็วกว่าผมอีกนะเนี่ย ;)

ขอบคุณครับพี่

18. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมมากครับ น้องเบียร์

19. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    ขอบคุณมากครับพี่ ;)

ยังไงถ้าว่าง อย่าลืมมาดูนะครับพี่ ถือว่ามาเที่ยวก็ได้ อิอิ :D

20. toku

1,101
    4
    0
    อืมมมมมม มีแข่งแต่วันเสาร์ เหรอครับเนี่ย....... ไม่ใช่ ซ้อม และ ควอลิฟายด์ วันเสาร์ แล้วแข่งวันอาทิตย์เหรอ........

มีกำหนดการมั้ยเบียร์ พี่ทำงานแหลมฉบัง ทำวันเสาร์ถึงเที่ยง ไปดูจะทันมั้ยเนี่ย???

21. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    ซ้อม และ ควอลิฟายด์ วันศุกร์
    แข่ง วันเสาร์ ครับ ( ทุกสนาม )

22. kittio

750
    8
    0
    น้องเบียร์ ขับแล้วเป็นไงบ้าง อยากรู้ feel จัง ว่าเป็นไง แตกต่างกับ std มากไหม

23. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    ขับง่ายมากครับพี่ ถ้าเทียบกีบ std ก็มีความแตกต่างอยู่บ้างครับด้วยชุด kit ที่ถูกปรับแต่งเข้าไป
    และพอได้ขับก็ยิ่งมั่นใจมากขึ้น ด้วยชุดอุปกรณ์ความปลอดภัยและอื่นๆ เวลาเปลี่ยนเกียร์
    ก็ smooth ดีครับ พอถึงโค้งเหมือนจะไปไม่ได้ในความเร็วขณะนั้นแต่ก็ ไปได้สบายๆ อิอิ :D สนุกมากครับ http://www.honda.co.th/jazzonemakerace/modify.html

24. kittio

750
    8
    0
    ดูแล้วน่าขับมาก แล้วที่ซ้อมๆ กันนี่ วิ่งอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับโล้น สนใจ สนใจ เผื่อปีหน้าเปิดรุ่นซีเนียร์ :)

25. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    มีโอกาศดีๆแล้ว เดินหน้าลุยเต็มที่เลยน้อง

ไว้จะไปเชียร์ อย่าลืมบัตร ไม่ให้ไม่ไปว้อย 555

26. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    ครับ พี่ชาย :D

27. toku

1,101
    4
    0
    บัตรๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้