เพื่อนๆคนไหนอยู่ อุดร ขอนแก่น หนองคาย บ้างค่ะ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Evo lover, 24 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Evo lover

Evo lover Guest

0
    0
    0
    ใครขับอีโวอยู่แถวอุดร ขอนแก่น หนองคายบ้างคะ พอดีพี่ชายอยากจะมีเพื่อนไว้คุยปรึกษาเรื่องรถอ่ะคะ ช่วยลงอีเมลหรือเบอร์โทรไว้ด้วยนะคะ พี่ชายขับอีโว 7 ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อยู่ ชัยนาท ได้ไหมครับ อิอิ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ท่านชายกั๊กจ๋า................... อ่านภาษาไทยมิออกเหรอจ๊ะ....... เค้าถามทางฝั่งนู้น.....แหม ท่าน้องเรา อยู่ฝั่งนี้...ตามติดสถานะการจิงๆน้า........

เอ่อ ว่าแต่ อยู่ ชลบุรี พอจะให้คำปรึกษาได้มั้ยครับ...... ^o^

แหะ แหะ

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    บ้านผมอยู่โคราชครับใกล้กันแต่นานๆจะกลับที ยังไงโทรมาคุยได้ครับ 081-6161851 โอ๋ครับ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    พี่ต๊อกก็ ผมอ่ะพยายามป่วนทุกคน คลับมันจะได้ไม่เงียบเหงา ม่ายช่ายมีแต่คนมาถามคำถาม
    แต่ไม่มีตัวตนมาให้เจออ่ะครับ :D :D :D :D :D :D
    คลับมันจะได้ แข็ง.......แรง........... :D :D :D :D

6. toku

1,101
    4
    0
    พี่ก็ พยายามแซวด้วยคนนิ.....คลับมันจะได้ไม่เงียบเหงา ม่ายช่ายมีแต่คนมาถามคำถาม
    แต่ไม่มีตัวตนมาให้เจออ่ะครับ :D :D :D :D :D :D
    คลับมันจะได้ แข็ง.......แรง........... :D :D :D :D

7. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    กำ อย่าลอกกันดิพี่ 555

8. BOY_CEDIA

BOY_CEDIA New Member Member

3
    0
    0
    ใครรู้บ้างว่าปีกหลัง evo 7-8 ที่ไหนมีขาย (ขอบคุณคับ)

9. toku

1,101
    4
    0
    พี่ตุ๋ย มิตซูสปอตครับ 0818465011

10. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    นุ่กน๋านๆ....

11. K e N G ~ P L a y G i R L

K e N G ~ P L a y G i R L New Member Member

1
    0
    0
    แฟนเราก้อชอบ Evo เปงชีวิตจิตใจเรยล่ะ มีเพื่อนคุยคอเดียวกันงี้อ่ะดีมั่กๆ เรยเนี่ย

12. toku

1,101
    4
    0
    งั้นน้องเก่งกะแฟนก็เข้ามาแจมกันได้เลยครับ มาสัครสมาชิกกันได้เลยครับ......... ติดต่อประธานตี้ได้เลย ......เด๋วอีโวจัดห้ายยยย:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้