ว่า ด้วยการเริ่มกระทู้ ใหม่ ล่าสุดของปีนี้ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นนท์_คันไซร์, 1 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังไงก็ ขอสวัสดีปีใหม่กันทุกคนครับ

เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ผมอยากจะรู้ว่า ปีใหม่นี้ 2010 พี่ๆน้องๆหน่อยว่า ไครมีความตั้งใจ อยากจะเปลี่ยน อะไรใหม่ๆให้กับตัวเองและลูกชายคู่ใจ บ้างครับ ขอความคิดเห็นกันหน่อยเร็วววววววว

ยังไงก็ นนท์ก็ขอให้พี่ๆน้องๆ ชาวHLC มีแต่ความสุขความเจริญ คิดอะไรก็สมความปราถนา
    มีร่างกายที่แข็งแรง ไม่ทุกไม่โศก ไม่โรคไม่ภัยครับ ไม่เจ๊บไม่ไข้ กันทั่วหน้าครับ

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบครับ สำหรับ คำอวยพร

ทุกคนก็มีสิ่งดีๆ ให้กับลูกชายของตัวเอง ขึ้นอยู่กับงบประมาณของแต่ละคน

คอยติดตามการทำรถของลูกชาย ของทุกท่าน ต่อไปแล้วกันนะครับ

2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    รอชมกันไปครับ ใครทุนเยอะก็จัดมาครับ
    รถสวยๆ ชอบๆ

3. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    อยากเปลี่ยนเยอะครับแต่ขาดปัจจัย

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เติมอยู่ตลอดอยู่แล้วครับ แก๊สนะ อิอิ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดี ปีใหม่เช่นกัน ครับๆๆๆๆ

6. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  7. ปีนี้คงประคองตัวครับ รถยังคงเหมือนเดิม พังก็ซ่อมกันไป คงจะมีการเปลี่ยนแปลงเอาปี2011โน่นเเหละครับ

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ปีนี้แค่ซ่อมก็ปวดหัวแล้ว

9. ปีนี้ปี ขาล นะครับ ดูถ้า ว่า TIGER จะมาแรงง

ก็ขอให้ทุกท่าน อย่าเจ็บอย่าไข้ อย่าซ่อม อย่าพังก็แล้วกันครับเติมอย่างเดวอิอิ

10. เป็นปมนะ อยากอวย พร ให้น้ำมันลง เหลือลิตรละ10 บาท เลยครับ

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ทำอะไรดีหว๋า.......

12. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0

นั่นซิ....ทำอะไรดีว้า :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้