ขอความเห็นจากพี่ๆเพื่อนๆที่ใช้ EK 96

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย teerapol, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teerapol

teerapol New Member Member

20
    0
    0
    คือว่าผมจะไปเดินท่อไอเสียใหม่จะเอาท่อพักกลางออกจะดีไหมครับรถจะเสียกำลังไหมครับขอความเห็นหน่อยครับขอบคุณครับ

2. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เอาแคทออกครับ แต่พักกลางเอาไว้ดีกว่า ไม่ก็เปลี่ยนพักกลางเป็นของใหม่ครับ
    เกียร์อะไรเอ่ย

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมคิดว่าควรเปลี่ยนพักกลางใหม่แล้วเอาแคทออกครับ

4. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    ขอถามด้วยครับ EK D16Y8 MT อยากได้ท่อซิ่ง เงียบๆหน่อย แนะนำอะไรดีครับ
    ตอนนี้ใช้ spoon อยู่ดังมากมายครับ

5. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ไม่มีพักกลางดังสนั่นแน่นอน แล้วเสียงไม่เพราะด้วยนะ

6. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    หาหม้อใส้ย้อนใส่ครับ fgk ก็ได้ tanabe ก็ได้ เงียบๆแน่นอนคับ

เห็นในเวปก็มีขายเยอะนะคับ

7. teerapol

teerapol New Member Member

20
    0
    0
    เกียร์ aoto แล้วเอาแคทออกจะดังไหมครับแล้วดีไหมถ้าเอาแคทออกกำลจะตกไหมครับ ขอบคุณครับ

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไม่ดังครับ กำลังก็ไม่ตก วิ่งดีกว่าเดิม

9. Yanu

Yanu New Member Member

60
    1
    0
    เก็บพักกลางไว้ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้