อีโว 5-6 ใส่ล้อ 9.5 นิ้ว ได้ป่ะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Ake_zon, 20 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ake_zon

Ake_zon New Member Member

7
    0
    0
    :D พอดีอยากใส่ล้อขนาด 9.5 อ่ะเพราะก้านมันยก วิ่งไม่ออกช่างมานครับ .................... เลยอยากถามเพื่อนๆ ที่เคยใส่มาหรือว่าเคยเห็น ว่าใส่ได้เปล่าครับ ถ้า OFF +22 มันจาล้นออกมาเลยซุ้มหรือพอดีซุ้มครับ หรือถ้ายกท้ายให้สูงปรับโช๊คแข็งๆ จาช่วยให้ไม่กระแทกได้ไหม .................... หรือว่าถ้าใส่ OFF ซัก + 30 ขึ้นไป มันจาใส่ได้โดยไม่ล้นหรือติดปีกนกด้านในไหม หรือว่าไซด์ 9.5 นี้ไม่มีทางใส่ได้เลยครับ รบกวนหน่อยคร้าบบบ ....................................................

อีกเรื่องครับ Emotion XT 7..... 18" 9.5 ....... ทำออกมามี OFF เท่าไหร่บ้างครับ :p ;) :( :eek: :D :)

ขอบคุณครับ

2. beeeeeeevo6

beeeeeeevo6 Guest

0
    0
    0
    ใส่อยู่ ไม่เห็นมันติดตรงไหนเลย โหดๆ อิอิ 18 9.5 22 34 24 36

3. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    พ ยา ย า ม จั ง เ ล ย ค น เ รา ล้ อ เ ดิ ม ที่ มี อ ยู่ มั น ไ ม่ ส ว ย ต ร ง ไ ห น ห ร อ จ๊ ะ

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อยากใส่เหมือนกัน แบบว่าโหดดี ใครมีรูป อีโว 5-6 ใส่แม็กโหดๆช่วยลงให้ดูทีน่ะครับ อิอิอิ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้